Diễn đàn leech bài! nên hay ko?

ndkhoa

Corporal
Được Like
137
nhắc đến leech mới nhớ có thým nào share tools leech giúp mình đc hong :D

• Like
Reactions: THB

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,687
hình như có cmt share ở topic nào (quên mất tiêu) đó bạn ^^

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,928
vào kyniem.org dùng thử.

laviepc12

Gefreiter
Được Like
72
mình có phát triển 1 tool leech full content cho xenforo. có thể leech full comment, bài viết, và cả thành viên về diễn đàn mình.
dợt trước mình có leech của 1 vài diendan như sonyfan, htcviet, samsungviet, về dc hơn 1 k bài viết. nhưng mà nó hao tài nguyên quá xá. cho nên mình dừng và ko chạy nữa.
vì căn bản leech về xong cũng chả dc gì cả nên ko chạy.
KAKA hôm nay có 1 thim gọi cho mình bồ lồ bà là, nói như hát hay, nói rất nhanh mà ko bị vấp. căn bản là nói rất tốt. mình cũng dek thèm cãi lại cũng dek nói gì chỉ ậm ờ cho qua chuyện. cụ thể thì ko rõ chứ mà nó loanh quanh là thế này: "Mình nà éc đờ men của samsungviet và htc viet, mình yêu cầu bạn trong 2 ngày tới phải gỡ bỏ toàn bộ bài viết và các thứ đã ních từ samsung việt và htcviet xuống khỏi website của bạn, lếu ko mình sẽ gửi hồ sơ về C50.... "
kaka. vớ vẩn. có luật bản quyền bài viết của diễn đàn nữa à? bởi vì bài viết của diễn đàn thì bản quyền của member chứ nhở. (cái này ý kiến chủ quan của mình ko biết đúng ko)
với lại web của hắn đã ghi rõ

đã ko chịu trách nhiệm nội dung thành viên đăng tải mà còn bảo là bản quyền bài viết.
anh em cho ý kiến phát nhé.

KLQ// phen này mình mà bị C50 nó gọi thật thì mình kéo theo vnxf nhé. tại vnxf cũng leech của mình khá nhiều đó. kaka!!

!-----------------:p:p:p:p:p:p-----------------!​
Thế bạn hỏi nó nó có bản quyền nhưng thông tin của sangsung kg . nếu kg có thì nó cũng leech tin từ sangsung thôi . yêu cầu nó đưa giấy chứng nhận thông tin độc quyền từ samsung thì mình xóa còn không thì thôi .

còn nó report pc50 thì .... người ta kg rảnh làm cái trò mèo này đâu mà lo .

Read more: http://www.vnxf.vn/threads/huong-dan-leech-full-rss.1383.html#ixzz3ZR6ZjHUw

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,928
mấy bác ơi.
tự nhiên đem ra pc50 làm gì.
tại sao ko dùng phương án tốt hơn nhỉ? copy vui lòng ghi nguồn là vui rồi. vn đi kiện nhau thì chết chìm. hii

laviepc12

Gefreiter
Được Like
72
Nó chém thôi mà chủ thread lo gì .

nó cũng copy thôi mà . report thì nó chết trước . lý do kg có giấy phép mạng xã hội bị tịch thu domain chứ ở đó mà report .

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,928
chào mấy bác. mình thấy thế này nha.
mình gác chuyện này lại ở đây nha. Ko đi xa nữa nha. Ai có sức thì kiện cáo, ai có công viết bài thì sẽ có bản quyền. Đó thì tự hiểu. chúng ta cố gắn thực hiện đúng pháp luật quy định( trong khả năng thôi. hii)
Mình nghĩ nên giúp nhau tiến bộ chứ ko nên "sâu xé" nhau.
ae chú ý leech bài nhớ ghi rõ nguồn vào là ok. cái này pháp luật quy định nha. Cái này bản thân mấy bác làm đc mà. hiii. vnxf đang làm đấy.
còn đăng ký web cũng quy định nhưng đa số làm web ko phải cty nên làm lụi, khi nào thành công thành lập cty mới đăng ký đc. hii

lh1987

Private
Được Like
16
Hôm nay vào vnxf thấy toàn bài cong nghệ ,,, nãn out.

• Like

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,687
@@, công nghệ có 2 mod, xenforo hiện tại có chắc mình, mà h tìm bài đưa về khó quá nên bạn thông cảm nha, hii, đang tìm thêm 1 ng làm hỗ trợ mình ^^

• Like

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,687
@@, mình vẫn leech bài về hàng ngày mà ta :(, mấy bác làm thế tui buồn sao :((

• Like

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,687
Các bác yên tâm, hiện tại Admin @Red đang thiết kế trang chủ và 1 vài addon độc quyền khác, xong sẽ share cho mng mà :D, với lại hiện tại 2 Admin @THB với @nttruong hơi bận việc gia đình, mấy bác thông cảm nha :D

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,928
mấy bác cứ từ từ.
ae admin cũng phải mưu sinh nữa mà. Chúng tôi ngày cũng đi làm cty, tối lại thực hiện niềm đam mê, hy vọng góp phần nào đó cho cộng đồng.
Xây dựng 4rum từng bước với vốn kiến thức và kinh tế còn hạn hẹp.
Mong mấy bác thông cảm và cùng chung tay góp sức vì xenforo việt nam vững mạnh.
:D:D:D

lenovo1102

Private
Được Like
24
bác chủ pic oi cho đệ ké cái tool với , đệ đã thử toàn bộ cách hướng dẫn get bài , nhưng không okie get đc 1-2 dòng, còn nếu vào rss thì không thể load nổi

xin cảm ơn

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,928
Vào kyniem.org đi bác. Nó có tool sẳn. Đó là fullrss thì mới đc.
Còn bạn leech đc 1,2 dòng là bạn lấy rss thôi.
Chúc thành công.

mrwill

Private
Được Like
7
Vào kyniem.org đi bác. Nó có tool sẳn. Đó là fullrss thì mới đc.
Còn bạn leech đc 1,2 dòng là bạn lấy rss thôi.
Chúc thành công.
@THB Khác gì với cái leech có sẵn trong AdminCP hả ad ? Tại trong ACP em điền link rss của 1 trang wordpress vào, nhưng rss đó nó chỉ cập nhật 5 bài mới nhất, tức là nếu khi bên nguồn up >5 bài rồi trong khoảng 10' họ lại em tiếp là e bị thiếu bài :(

• Like

Coolboyhn

MasterCorporal
Được Like
236
Dùng tool chuẩn nhất là Ctrl + C & Ctrl + V

• Like

Coolboyhn

MasterCorporal
Được Like
236
@THB Khác gì với cái leech có sẵn trong AdminCP hả ad ? Tại trong ACP em điền link rss của 1 trang wordpress vào, nhưng rss đó nó chỉ cập nhật 5 bài mới nhất, tức là nếu khi bên nguồn up >5 bài rồi trong khoảng 10' họ lại em tiếp là e bị thiếu bài :(
Wp nó có plugin chèn copyright vào rss thì phải

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian