Help Em bị mất nút đăng chủ đề mới ,không đăng bài viết được

designer

Private
Được Like
2
Em bị mất nút đăng chủ đề mới ,không đăng bài viết được ,khi cài bản xenforo 1.5.1 null của Minh Bảo khi cài xong không thây nút
thread_create

• Like
Reactions: THB
M

Minh Bảo

Khách VNXF

designer

Private
Được Like
2
bạn kêu là demo ,ở trên mình đã up ảnh rùi còn gì,bạn đọc không kỹ bài còn nói ...

M

Minh Bảo

Khách VNXF
bạn kêu là demo ,ở trên mình đã up ảnh rùi còn gì,bạn đọc không kỹ bài còn nói ...
Bác đưa cái ảnh thì làm được gì. Đưa trang demo cho người ta check mới bek chứ?.

designer

Private
Được Like
2
thiệt là bá đạo ,nhìn ảnh là người ta biết thiếu cái gì rùi , không giúp thì mih đi hỏi người khác

designer

Private
Được Like
2
nếu mak người ta biết lỗi thì người ta đã nói luôn rùi ,,

hoangmanhtran

Corporal
Được Like
104
Nói chuyện như bạn thì xin lỗi chứ có "ma" giúp bạn. Bạn làm như ai cũng tài lắm mà chỉ cần nhìn mỗi ảnh là suy ra được lỗi. Bản này nhiều người cài, ngay cả mình cũng nâng cấp lên rồi mà thấy bình thường, chưa thấy ai phàn nàn. Bạn cũng đừng nghĩ bạn là "thánh" mà bắt người khác phải có nghĩa vụ giúp đỡ bạn. Bạn không có thái độ tôn trọng người khác thì đừng mơ người khác tôn trọng bạn. Bạn cứ ngồi đó mà chờ, để rồi xem có ai sẵn lòng giúp bạn không :)).

M

Minh Bảo

Khách VNXF
Nói chuyện như bạn thì xin lỗi chứ có "ma" giúp bạn. Bạn làm như ai cũng tài lắm mà chỉ cần nhìn mỗi ảnh là suy ra được lỗi. Bản này nhiều người cài, ngay cả mình cũng nâng cấp lên rồi mà thấy bình thường, chưa thấy ai phàn nàn. Bạn cũng đừng nghĩ bạn là "thánh" mà bắt người khác phải có nghĩa vụ giúp đỡ bạn. Bạn không có thái độ tôn trọng người khác thì đừng mơ người khác tôn trọng bạn. Bạn cứ ngồi đó mà chờ, để rồi xem có ai sẵn lòng giúp bạn không :)).
Yes~~

designer

Private
Được Like
2
vâng , vô web thì nó cũng y trang như vậy đó ,,

L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
Rat hay. Thanh nien nghiem tuc cua nam 2015. Hi cam on ban da noi cau chan thanh

designer

Private
Được Like
2
lại thêm một thánh ,,, thui dừng topic nhé,nếu một gười tài giỏi nhìn vô là pik lỗi và đã giúp rùi,1 ad tự xưng tạo web mak vô comment 1 câu cho coi demo ,mắt ông có bị sao ko ,cái ảnh người ta up lên to đùng như vậy ...

M

Minh Bảo

Khách VNXF
lại thêm một thánh ,,, thui dừng topic nhé,nếu một gười tài giỏi nhìn vô là pik lỗi và đã giúp rùi,1 ad tự xưng tạo web mak vô comment 1 câu cho coi demo ,mắt ông có bị sao ko ,cái ảnh người ta up lên to đùng như vậy ...
Cái ảnh của anh em thấy lòi con mắt rùi ạ.

Hiện tại 4rum của anh sảy ra tình trạng đó là có nhiều vấn đề trong đó. Một là do hosting không hỗ trợ, hai là do teamplate của anh bị trục trặc. Em cần anh cho em đề mô để em biết lỗi nào em còn giúp anh ạ. Anh thánh quá mà em đâu đủ trình để trả lời câu hỏi của anh!

designer

Private
Được Like
2
thật sự thì mình cài bản xen của bạn gặp rất nhiều lỗi ,mới cài xong và chưa thay đổi gì

• Like
Reactions: THB
M

Minh Bảo

Khách VNXF
thật sự thì mình cài bản xen của bạn gặp rất nhiều lỗi ,mới cài xong và chưa thay đổi gì
Lỗi gì thì Anh cần cho em xin 500 VNĐ cái Đêmo chứ anh cho em cái ảnh để em ngắm chơi thôi vậy ạ?

designer

Private
Được Like
2
bạn coi lại những topic đi ,người ta cũm up ảnh lên ,,,

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro