Help Giúp đỡ rút gọn link forum

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Ý tưởng tốt
Thật mà
Không tin bác vào mà xem: (em có bỏ tiền ra may đồng phục cho nhân viên site của em đi phát luôn mà) whew~~
http://tuyhoaplus.com/threads/dich-...chat-luong-hieu-qua-tai-tuy-hoa-phu-yen.1406/ (link này sau đêm nay sẽ rút gọn nếu không vào được nữa bác search theo tiêu đề nhé)
Em đã bảo em là dân VĂN chứ không phải dân IT rồi mà rofl~~

Sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: THB

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
cũng tầm 4-5 tháng gì đó. bài cũng nhiều.
lúc đầu nó giảm index kinh hồn. tưởng tiêu rồi. Và dính cái att bản quyền của mấy thằng nước ngoài nữa chứ? gg nó thông báo làm hết hôn. sau khi rút gọn link và xóa link gg cảnh báo. Tầm 3 tháng sau thì lên từ từ. Bây giờ thì index ngay. hiii. Mình ko rành seo, toàn seo rùa, nên ko dám đưa ra lời khuyên là nên "rút gọn" hay ko ?
Phước chủ may thầy thôi. haaaaaaa.
à mình có làm cho bác oilgas.vn, các bác vào gg tìm các từ như tin dầu khí, ... nói chung là dầu khí, nó cũng top. Hiii. chắc có lẻ hên.:=D:=D:=D:=D
Theo VNXF từ ngày mới thành lập, thì các CỤ cựu chiến binh đều biết em đã nhiều lần ĐẬP SITE để làm lại từ đầu. Chắc nhờ vậy mà lọt TOP MEM của VNXF (Chỉ thua mấy CỤ leech bài) :=P
Nên sau 1 năm công sức xây dựng... với nhiều thành công (chiếm gần hết top đầu của SITE địa phương) 8=)

Thêm 1 lần nữa - vào ngày hôm nay 1h30 sáng em đã chính thức ĐẬP SITE thêm lần nữa để có 1 cái móng chắc hơn (đặc biệt là lần nào cũng được sự súi giục nhiệt tình của CỤ @THB) makeup~~

Và vấn đề bất ngờ TÉ GHẾ nhất em phát hiện ra là GIẢ THUYẾT mà cả nhà VNXF chúng ta đặt ra đều SAI LÈ hết! rofl~~

Toàn bộ LINK nội bộ hoặc liên kết ngoài trỏ về đều không bị mất (thật đếu hiểu được). Có thể RANK PAGE & SEO em vẫn bị mất nhưng quan trọng là mấy nghìn LIÊN KẾT em xây dựng trong suốt 1 năm qua không phải làm lại tự đầu là đỡ khổ lắm rồi... angel~~ => Như vậy thì tuy có mất TOP GOOGLE nhưng em vẫn giữ được lượt view từ các mối khách quen (không bị Eror 404 - làm mất uy tín của SITE)

Vậy là LINK tờ rơi share comment bên trên cho bác @longruoi vẫn xem RUN đúng địa chỉ bác nhé rock~~

Đúng là "không thử không biết hết được"

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216
  • Like
Reactions: THB

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216
Theo VNXF từ ngày mới thành lập, thì các CỤ cựu chiến binh đều biết em đã nhiều lần ĐẬP SITE để làm lại từ đầu. Chắc nhờ vậy mà lọt TOP MEM của VNXF (Chỉ thua mấy CỤ leech bài) :=P
Nên sau 1 năm công sức xây dựng... với nhiều thành công (chiếm gần hết top đầu của SITE địa phương) 8=)

Thêm 1 lần nữa - vào ngày hôm nay 1h30 sáng em đã chính thức ĐẬP SITE thêm lần nữa để có 1 cái móng chắc hơn (đặc biệt là lần nào cũng được sự súi giục nhiệt tình của CỤ @THB) makeup~~

Và vấn đề bất ngờ TÉ GHẾ nhất em phát hiện ra là GIẢ THUYẾT mà cả nhà VNXF chúng ta đặt ra đều SAI LÈ hết! rofl~~

Toàn bộ LINK nội bộ hoặc liên kết ngoài trỏ về đều không bị mất (thật đếu hiểu được). Có thể RANK PAGE & SEO em vẫn bị mất nhưng quan trọng là mấy nghìn LIÊN KẾT em xây dựng trong suốt 1 năm qua không phải làm lại tự đầu là đỡ khổ lắm rồi... angel~~ => Như vậy thì tuy có mất TOP GOOGLE nhưng em vẫn giữ được lượt view từ các mối khách quen (không bị Eror 404 - làm mất uy tín của SITE)

Vậy là LINK tờ rơi share comment bên trên cho bác @longruoi vẫn xem RUN đúng địa chỉ bác nhé rock~~

Đúng là "không thử không biết hết được"

Chúc mừng bác..thật ra cái site vtplus.xyz của mình làm cũng bắt nguồn từ tuyhoaplus.com của bác đó. Do bữa vào VNXF.VN thấy bác có hỏi hay chia sẻ gì đó nên vào thử, cơ mà là từ thiện gì thì phải, thấy bị lôi cuốn nên quyết định làm quen xenforo ( thật ra cũng nghe nói về xenforo nhiều rồi nhưng mới chỉ là biết để đó, không có ý định làm)..Vọc vạch thử cho biết vậy thôi chứ không dám đèo bòng.
P/s:Mấy bữa nay lại bị thằng vi điều khiển lôi cuốn nữa rồi..haizzfacepalm~~

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216

dinhhai

MasterCorporal
Được Like
198
Vậy theo như kinh nghiệm thực tế của bác @Jindo_Katori thì rút gọn link xong vẫn uki? không ảnh hưởng gì link cũ cả.

Cảm ơn bác, tối nay mình chiến luôn cho máu :D

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Chưa thấy quan tài chưa đổ lệ. Thời gian sẽ chứng minh. Hiii.
Mai mốt vào console xem nhé. Gg nó chuẩn hớn chữ chuẩn nữa. Dù sao cũng chúc mừng bạn đã hành động. Haaa.

phuongtesc

Gefreiter
Được Like
31

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216

Blue

Founder
Thành viên BQT
Được Like
1,528
Trước đây VNXF cũng liều với cái rút gọn link vì thành lập cũng chưa lâu chứ nếu đã có cả vài chục ngàn index thì chả dám đổi :))

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Liều ăn nhiều các bác.
Hoàn toàn không ảnh hưởng kể cả link nội bộ hay liên kết bên ngoài bác @dinhhai
Cũng chẳng dám mơ là site của mình lại trở thành cảm hứng cho bác @longruoi clap~~ xúc động quá.
Thì em biết chắc cũng mất SEO nhưng chưa rõ các lỗi sắp tới sẽ gặp là lỗi gì và cần phải tránh thế nào. Bác @THB đi trước làm luôn bộ hướng dẫn súi 1 lần cho anh em theo tập thể luôn đi ạ rock~~

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Làm rùa ko à.
Ko sách vở nên ko chỉ đc.
Bạn theo giỏi index gg thử có giảm ko? Vào console nó có báo lỗi link ko?
Xóa link đi, báo cho gg là thay link khác rồi. Hii. Gọi là gì nhỉ? Hình như là lập chỉ mục.
Nói chung là làm tùm lum. Hii. Ko dám chỉ.hiii. nhưng yên tâm nó sẽ lên và lên mạnh nữa đấy. Tùy theo lòng thành của bác. Về mua nhang mà thắp nhiều vào. Haa. Admin vnxf bá đạo ko?
P/s: đừng nghe những gì tui nói. Hii

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát