Help Giúp đỡ việc cứ chỉnh sửa gì trong admincp là toàn bộ forum bị trắng trang

chuchung

Private
Được Like
4
Tình hình e mới chuyển server cho forum . Mọi thứ diễn ra hoàn toàn êm đẹp cho tới khi e phát hiện ra cứ động vào chỉnh sửa bất kỳ thứ gì trong admincp thì toàn bộ forum chuyển sang trang trắng - và e đang bế tắc hoàn toàn không có cách nào để chỉnh sửa . Nhờ các cao nhân giúp e vấn đề này .
Chỉnh sửa xong admincp vẫn truy cập bt có bài viết và danh sách diễn đàn thì biến mất ...
E xin chân thành cám ơn .
website của e : namdinh365.com

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,680
Ủa mình vào vẫn bình thường mà nhỉ.

chuchung

Private
Được Like
4
Ủa mình vào vẫn bình thường mà nhỉ.
vẫn bt nhưng e chỉ cần chỉnh bất cứ thứ gì trong admin cp là nó trắng liền bác ạ - e test nhiều lần r cũng backup đi backup lại vẫn z - ko hiểu tại sao luôn ấy - cứ chỉnh admincp là tèo ngay . saver các kiểu con đà điểu admincp vẫn chạy mượt có site thì bị trắng luôn ko có nội dung gì thể hiện trên site luôn

Minhdat070

Gefreiter
Được Like
47
có thể do cache đó bạn, bạn thử xoá cache ở trình duyệt và rebuild lại cache của trang web xem

chuchung

Private
Được Like
4
có thể do cache đó bạn, bạn thử xoá cache ở trình duyệt và rebuild lại cache của trang web xem
e mới phát hiện ra lỗi r - ko hiểu backup kiểu gì mà web của e mất hẳn cái style defau trong xenforo - từ đó gây ra lỗi mặc định như thế . may là còn bản backup code forum nguyên thủy nên cho vào rồi import dữ liệu từ data lỗi sang .

dinhphucv

Sergeant
Được Like
265
Mới dọn sang sever khác, backup bằng tay cho lành. dùng command nén lại nguyên cái thư mục với cái database.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom