Hỏi về Board Title

lenamem1

Gefreiter
Được Like
21
Bạn nào biết về phần code của Board Title xuất hiện như hình dưới ở trong template nào không nhỉ?
Mình cần tìm phần đấy.
Tks các bạn.
Như trong hình sau chỗ mình đóng khung đỏ ấy.

CNTT01

Snow Flower ✔
Được Like
686
Mở template PAGE_CONTAINER nếu muốn sang trang nào cũng hiển thị title giống như trang chủ.
Tìm
<
Mã:
title><xen:if is="{$title}">{xen:raw $title} | {$xenOptions.boardTitle}<xen:else />{$xenOptions.boardTitle}</xen:if></title>
Thay bằng
Mã:
<xen:if is="{$contentTemplate} == 'thread_view'">
<title><xen:if is="{$title}">{xen:raw $title} | {$xenOptions.boardUrl}<xen:else />{$xenOptions.boardTitle}</xen:if></title>
<xen:else />
<title><xen:if is="{$title}">{xen:raw $title} | {$xenOptions.boardTitle}<xen:else />{$xenOptions.boardTitle}</xen:if></title>
</xen:if>

CNTT01

Snow Flower ✔
Được Like
686
còn bạn muốn thêm title mỗi ngoài trang chủ thì vô : Home--> Options-->Basic Board Information cài đặt title xong
Bạn vào styles -> default -> xenforo. Tìm Logo
(Thay logo của bạn vào nhé)

tuna

Sergeant
Được Like
276
Mở template PAGE_CONTAINER nếu muốn sang trang nào cũng hiển thị title giống như trang chủ.
Tìm
<
Mã:
title><xen:if is="{$title}">{xen:raw $title} | {$xenOptions.boardTitle}<xen:else />{$xenOptions.boardTitle}</xen:if></title>
Thay bằng
Mã:
<xen:if is="{$contentTemplate} == 'thread_view'">
<title><xen:if is="{$title}">{xen:raw $title} | {$xenOptions.boardUrl}<xen:else />{$xenOptions.boardTitle}</xen:if></title>
<xen:else />
<title><xen:if is="{$title}">{xen:raw $title} | {$xenOptions.boardTitle}<xen:else />{$xenOptions.boardTitle}</xen:if></title>
</xen:if>
Nhưng bác ơi nếu vậy thì cái board url nó kèm cả http://, có cách nào ko có http:// ko bác

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom