Hỏi về Board Title

lenamem1

Gefreiter
Được Like
21
Bạn nào biết về phần code của Board Title xuất hiện như hình dưới ở trong template nào không nhỉ?
Mình cần tìm phần đấy.
Tks các bạn.
Như trong hình sau chỗ mình đóng khung đỏ ấy.

Được quan tâm
Cần hỗ trợ cài addon bởi dichvutele,
Xin cách cấu hình email theo hosting bởi hieuhien8,
Lỗi khi cài addon Brivium Static bởi dichvutele,
Xin cách xóa footer copyright bởi hieuhien8,
Bài viết mới

CNTT01

Snow Flower ✔
Được Like
686
Mở template PAGE_CONTAINER nếu muốn sang trang nào cũng hiển thị title giống như trang chủ.
Tìm
<
Mã:
title><xen:if is="{$title}">{xen:raw $title} | {$xenOptions.boardTitle}<xen:else />{$xenOptions.boardTitle}</xen:if></title>
Thay bằng
Mã:
<xen:if is="{$contentTemplate} == 'thread_view'">
<title><xen:if is="{$title}">{xen:raw $title} | {$xenOptions.boardUrl}<xen:else />{$xenOptions.boardTitle}</xen:if></title>
<xen:else />
<title><xen:if is="{$title}">{xen:raw $title} | {$xenOptions.boardTitle}<xen:else />{$xenOptions.boardTitle}</xen:if></title>
</xen:if>

CNTT01

Snow Flower ✔
Được Like
686
còn bạn muốn thêm title mỗi ngoài trang chủ thì vô : Home--> Options-->Basic Board Information cài đặt title xong
Bạn vào styles -> default -> xenforo. Tìm Logo
(Thay logo của bạn vào nhé)

tuna

Sergeant
Được Like
276
Mở template PAGE_CONTAINER nếu muốn sang trang nào cũng hiển thị title giống như trang chủ.
Tìm
<
Mã:
title><xen:if is="{$title}">{xen:raw $title} | {$xenOptions.boardTitle}<xen:else />{$xenOptions.boardTitle}</xen:if></title>
Thay bằng
Mã:
<xen:if is="{$contentTemplate} == 'thread_view'">
<title><xen:if is="{$title}">{xen:raw $title} | {$xenOptions.boardUrl}<xen:else />{$xenOptions.boardTitle}</xen:if></title>
<xen:else />
<title><xen:if is="{$title}">{xen:raw $title} | {$xenOptions.boardTitle}<xen:else />{$xenOptions.boardTitle}</xen:if></title>
</xen:if>
Nhưng bác ơi nếu vậy thì cái board url nó kèm cả http://, có cách nào ko có http:// ko bác

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom