Help Hỏi về đăng nhập bằng Facebook

boynetbom

Gefreiter
Được Like
41
Mình chỉnh đầy đủ rồi mà Đăng nhập bằng Facebook vẫn bị lỗi. Bác nào làm thành công chỉ giúp em với.

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
450
Do bạn thiết lập vẫn chưa đúng khi liên kết với nhà cung cấp là facebook

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
450
Thế này là đầy đủ rồi mà bácView attachment 49129
Vẫn chưa đủ, thiếu mục thiết lập Đăng nhập bằng Facebook. Sau khi thiết lập xong, bạn vào ACP, chọn Tài khoản đã kết nối -> nhấn Kiểm tra nhà cung cấp Facebook, nếu báo Kiểm tra thành công! là đã thiết lập đúng, báo lỗi thì phải xem lại thiết lập nhé!

boynetbom

Gefreiter
Được Like
41
Vẫn chưa đủ, thiếu mục thiết lập Đăng nhập bằng Facebook. Sau khi thiết lập xong, bạn vào ACP, chọn Tài khoản đã kết nối -> nhấn Kiểm tra nhà cung cấp Facebook, nếu báo Kiểm tra thành công! là đã thiết lập đúng, báo lỗi thì phải xem lại thiết lập nhé!
Mình thiết lập thế này rồi vẫn ko dc
8-9-2021 9-56-01 AM.jpg

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
450
Mình thiết lập thế này rồi vẫn ko dcView attachment 49151
Bạn thêm URL vào ô URI chuyển hướng OAuth hợp lệ, sau đó bật Chế độ của ứng dụng từ Phát triển sang Chính thức thì mọi người mới có quyền truy cập và sử dụng các tính năng của ứng dụng nhé!

boynetbom

Gefreiter
Được Like
41
Bạn thêm URL vào ô URI chuyển hướng OAuth hợp lệ, sau đó bật Chế độ của ứng dụng từ Phát triển sang Chính thức thì mọi người mới có quyền truy cập và sử dụng các tính năng của ứng dụng nhé!
Cảm ơn bác, em đã làm thành công rồi.

boynetbom

Gefreiter
Được Like
41
Bác cso Trang chủ đẹp quá. Bác cài addon nào thế?

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom