Help Hỏi về hình ảnh trên diễn đàn xenforo

tiennx

Private
Được Like
28
Em nhờ ad một chút, không biết đăng vào đây có đúng chuyên mục không. Nếu không đúng ad nhắc nhở di chuyển giúp e về đúng chuyên mục với ạ vì e tìm mãi không thấy chỗ hỏi đáp đâu ạ.

Hiện tại em đang sử dụng 1 diễn đàn xenforo và ở trên diễn đàn khi đăng bài và đăng ảnh lên thì không cho up ảnh lên chỉ có lấy nguồn và paste vào. E có lấy ảnh và nguồn paste vào và thấy khá ok. Nhưng chỉ thấy ảnh khi đăng nhập tài khoản, còn lại nếu không đăng nhập thì ảnh sẽ bị lỗi không nhìn thấy. Vậy ad cùng mọi người cho em hỏi nếu e muốn chỉnh ảnh để mọi người đều nhìn thấy mà không cần đăng nhập vào thì chỉnh ở đâu. E xin cảm ơn

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
450
Để có thể up ảnh lên bạn cần phân lại quyền cho nhóm thành viên trong ACP, còn để cho khách có thể xem được ảnh thì bạn cần bật quyền Xem tệp đính kèm trong bài viết cho nhóm Khách nhé!

Blue

Founder
Thành viên BQT
Được Like
1,528
Em phải cho link web để mọi người xem nha

tiennx

Private
Được Like
28
Để có thể up ảnh lên bạn cần phân lại quyền cho nhóm thành viên trong ACP, còn để cho khách có thể xem được ảnh thì bạn cần bật quyền Xem tệp đính kèm trong bài viết cho nhóm Khách nhé!
cảm ơn anh, do e cũng không hiểu lắm anh có thể hướng dẫn em vào phần nào để chỉnh sửa được không ạ

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
450
cảm ơn anh, do e cũng không hiểu lắm anh có thể hướng dẫn em vào phần nào để chỉnh sửa được không ạ
Bạn đăng nhập vào ACP, ko biết ngôn ngữ web bạn dùng là tiếng Anh hay tiếng Việt? Nếu là tiếng Việt thì vào Nhóm và phân quyền -> Nhóm thành viên rồi chọn nhóm thành viên bạn muốn để phân quyền lại nhé! Có thể inbox linh web để mình giúp cho nhanh.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom