Help Hướng dẫn tạo hỗ trợ trực tuyến như vnfx

bill

Gefreiter
Được Like
15
ak bạn xem hộ mình cái này là lỗi vì gì vậy

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Nhưng diễn đàn VNFX là để hỏi đáp các thắc mắc liên quan đến XFR mà, không hỏi ở đây biết đi đâu hỏi được nhỉ?
xin chào bạn. có thể bạn hiểu nhầm ý này?
1. trước khi hỏi nên gg hoặc search xem có ai thắc mắc như mình chưa?
2. Mỗi box có 1 nội dung riêng để cho ae tiện theo dõi. Không phải post chỗ nào cũng đc.
trân trọng!

phamquanghieu

Gefreiter
Được Like
71
xin chào bạn. có thể bạn hiểu nhầm ý này?
1. trước khi hỏi nên gg hoặc search xem có ai thắc mắc như mình chưa?
2. Mỗi box có 1 nội dung riêng để cho ae tiện theo dõi. Không phải post chỗ nào cũng đc.
trân trọng!
Chắc tại mình chưa xem kỹ chủ top đăng bài ở chuyên mục nào. Chứ đăng bài phù hợp với chuyên mục là điều nên làm rồi.
Còn search tìm kiếm bạn nói cũng đúng, nên tìm trên GG trước, nhưng đổi lại Việt Nam nhiều ngôn từ của nhiều địa phương. nên theo mình nghĩ nên nhắc nhở thành viên là được (ý kiến riêng)

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Chắc tại mình chưa xem kỹ chủ top đăng bài ở chuyên mục nào. Chứ đăng bài phù hợp với chuyên mục là điều nên làm rồi.
Còn search tìm kiếm bạn nói cũng đúng, nên tìm trên GG trước, nhưng đổi lại Việt Nam nhiều ngôn từ của nhiều địa phương. nên theo mình nghĩ nên nhắc nhở thành viên là được (ý kiến riêng)
bên vnxf luôn nhắc nhở trước nhé. Nhưng nhiều mem "bị đứt" dây tự trọng nên cứ thích chỗ nào post chỗ đó, đăng tiêu đề thì help me, cứu với, viết HOA toàn tiêu đề...nên mình đành ban nick cho nhớ.

phamquanghieu

Gefreiter
Được Like
71
bên vnxf luôn nhắc nhở trước nhé. Nhưng nhiều mem "bị đứt" dây tự trọng nên cứ thích chỗ nào post chỗ đó, đăng tiêu đề thì help me, cứu với, viết HOA toàn tiêu đề...nên mình đành ban nick cho nhớ.
Khó tránh khỏi vẫn đề này. 4rum của mình cũng vậy. đăng bài sai chủ đề, Tiêu đề bài viết chữ cái đầu tiên không viết HOA hay có chức năng UP BÀI nhưng không dùng lại thích copy toàn bộ bài viết rồi dán vào phần trả lời thậm chí dán vào chủ đề của người khác .

Mặc dù đã nhắc nhở. thậm chí còn report riêng những vẫn không sửa. thành viên như vậy nên
Banned ngay. chả thèm tiếc làm gì.

Kính chúc VNFX luôn phát triển và hỗ trợ cộng đồng một cách nhanh nhất liên quan đến XFR

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian