[Hướng dẫn] Tạo Jquery kiểm tra 10 ký tự, tiếng Việt và link

ismartcom005

MasterSergeant
Được Like
798
Bữa có share phần mềm đó bác, trong topic bữa trước ai xin cái jquey này mình có share link download đó. Bác cài vào xong kéo khung để quay thay vì ra video nó ra ảnh gif :D

• Like
Reactions: THB

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Bữa có share phần mềm đó bác, trong topic bữa trước ai xin cái jquey này mình có share link download đó. Bác cài vào xong kéo khung để quay thay vì ra video nó ra ảnh gif :D
tên pm là gì bác?

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
@ismartcom005 bác coi thử đi

singhle

Gefreiter
Được Like
22
có nha bác, là addon set số ký tự tối thiểu trong bài viết
http://mamcongnghe.com/threads/brivium-minimum-message-length.1530/
còn không cho post link thì em khuyên nên thay bằng có bằng nào bài mới được viết link. Cái này có thể sửa chỗ xanh đỏ kia = hàm xen:if :D, rồi cài addon vào :D
Cái link bác đưa hình như là giới han số ký tự tốithiểu khi cmt. Ý mnihf muốn nói là giới han số ký tự tối đa ấy. Vì cmt nội dung ngắn thì không sao. nhưng có nhiều thành viên cmt cả 1 bài viết @@! Nên mnihf muốn chỉ cho cmt khoảng 200 ký tự thôi và k cho chèn hình
tình hình là đã tích hợp được cái này vào với addon, anh em xem thử nha.
Demo: mamcongnghe.com
Bạn nào có ít hơn 2 bài sẽ không post được link, nếu có trên 2 bài sẽ không hiện cái không được post link nữa. Khi viết ít hơn 10 ký tự sẽ không post được.
Còn cái tiếng việt có dấu chưa tìm được addon nào thích hợp @dev.xf xử vụ này rofl~~
Thành addon rồi hả bác. có share không @@!

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Cái link bác đưa hình như là giới han số ký tự tốithiểu khi cmt. Ý mnihf muốn nói là giới han số ký tự tối đa ấy. Vì cmt nội dung ngắn thì không sao. nhưng có nhiều thành viên cmt cả 1 bài viết @@! Nên mnihf muốn chỉ cho cmt khoảng 200 ký tự thôi và k cho chèn hình

Thành addon rồi hả bác. có share không @@!
giới hạn tối đa như bác nói thì mặc định xenforo có sẵn rồi rofl~~
Còn cái kia mình share rồi, cơ mà không phải addon, chỉ là tích hợp nó vào addon khác cho giống 1 addon hoàn chỉnh thôi à rofl~~rofl~~rofl~~
http://mamcongnghe.com/threads/tao-...ng-viet-va-link-giong-mamcongnghe.2684/unread

namhbnam

MasterCorporal
Được Like
159
ủa không có hd cái này ak, tiếc nhỉ.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh