Kiếm tiền từ Youtube: Thật hay Ảo? Dễ hay khó?

nttruong

MasterCorporal
Được Like
614
mọi người cho mình hỏi
mình lên mạng tìm thì chỉ thấy nó nói đăng kí trên youtube không mà vậy còn network là gì
niếu không có nó thì có thể rút tiền được không
và làm thủ thuật gì để rút tiền
mình còn non lắm mới đăng kí được ah chứ chưa biết gì nhiều
Bạn xem lại các điều kiện trên sẽ tham gia được. Kg tham gia thì sao có tiền được bạn

Leafa

SEO Guy
Được Like
172
mọi người cho mình hỏi
mình lên mạng tìm thì chỉ thấy nó nói đăng kí trên youtube không mà vậy còn network là gì
niếu không có nó thì có thể rút tiền được không
và làm thủ thuật gì để rút tiền
mình còn non lắm mới đăng kí được ah chứ chưa biết gì nhiều
Network là một bên trung gian thôi. Tiền kiếm từ Youtube của mình sẽ phải chia chó nó 10>30% tùy từng bên :D . Ngược lại thì khi tham gia vào Network bạn sẽ an toàn hơn trong 1 số khoản như lấy tiền tủng gì đó :v
Còn chơi Adsense thì mình dính 1 phốt rồi =))) 2 tài khoảng 1 cái 87$ 1 cái hơn 90$ . Acc có mã PIN rồi mà vẫn die =))) . Bị report =)) tốt nhất là lên vào network nào đó chơi cho ổn định nếu không có kinh nghiệm :D

nttruong

MasterCorporal
Được Like
614
Network là một bên trung gian thôi. Tiền kiếm từ Youtube của mình sẽ phải chia chó nó 10>30% tùy từng bên :D . Ngược lại thì khi tham gia vào Network bạn sẽ an toàn hơn trong 1 số khoản như lấy tiền tủng gì đó :v
Còn chơi Adsense thì mình dính 1 phốt rồi =))) 2 tài khoảng 1 cái 87$ 1 cái hơn 90$ . Acc có mã PIN rồi mà vẫn die =))) . Bị report =)) tốt nhất là lên vào network nào đó chơi cho ổn định nếu không có kinh nghiệm :D
Chơi adsence thì xác định có những cái chết bất đắc kỳ tử và không nhận được 1 xu nào!

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom