Help làm các tiêu đề to lên

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,687
Hoặc có thể dùng mã màu (#RGB) chỉ định được mà, đâu nhất nhất phải theo mã cho sẵn như kiểu @primaryMedium đâu?
thay đổi màu ở đó mà bạn @@

d2agon

Corporal
Được Like
75
thay đổi màu ở đó mà bạn @@
Thay đổi ở đó nó sẽ ảnh hưởng đến rất nhiều chỗ trong forum, nếu chỉ thay đổi mình đoạn này thì có thể thêm "color: red;" hoặc "color: #f00;" vào nơi cần thay đổi, như vậy các chỗ sử dụng màu @primaryMedium sẽ ko bị ảnh hưởng khi thay.

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,687
Thay đổi ở đó nó sẽ ảnh hưởng đến rất nhiều chỗ trong forum, nếu chỉ thay đổi mình đoạn này thì có thể thêm "color: red;" hoặc "color: #f00;" vào nơi cần thay đổi, như vậy các chỗ sử dụng màu @primaryMedium sẽ ko bị ảnh hưởng khi thay.
mình cũng có tìm và thêm thử, nhưng mà không được :), bác có cao kiến cứ nêu ra luôn đi

d2agon

Corporal
Được Like
75
mình cũng có tìm và thêm thử, nhưng mà không được :), bác có cao kiến cứ nêu ra luôn đi
Mình cũng hay làm mà, cơ bản ko biết trang web mẫu như thế nào (ko có địa chỉ), mình phải xem chính xác đoạn đó nó nằm ở đâu thì mới thêm-sửa được.

d2agon

Corporal
Được Like
75
Bạn vào EXTRA.css, chèn thêm đoạn này:
HTML:
.subForumList a
{
color: #f00;
}

d2agon

Corporal
Được Like
75
Bạn vào AdminCP -> Appearance -> Search Templates; gõ vào EXTRA, nó sẽ hiện cho bạn EXTRA.css. Vào EXTRA.css để thêm dòng lệnh mình ghi ở trên thôi.

gaconhocit

Gefreiter
Được Like
21
Bạn vào AdminCP -> Appearance -> Search Templates; gõ vào EXTRA, nó sẽ hiện cho bạn EXTRA.css. Vào EXTRA.css để thêm dòng lệnh mình ghi ở trên thôi.
cám ơn bác e làm dx rồi . hôn bác phát

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát