Released Làm sao để tạo hiển thị đăng nhập google tự động khi truy cập diễn đàn

bloghocpiano

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
88
Hi cả nhà.

Cả nhà cho mình hỏi cách Làm sao để tạo hiển thị đăng nhập google tự động khi truy cập diễn đàn như thế này ạ.
xin cảm ơn cả nhà nhiều.

bloghocpiano

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
88
Anh em ai biết giúp mình với nhé.

quang9292

Corporal
Được Like
36
Mod gì mà cái gì cũng hỏi, đã vậy hỏi còn ko đúng chỗ, chọn prefix lung tung. Vãi thặc.

quang9292

Corporal
Được Like
36
dốt thì phải hỏi thôi bạn. cũng bình thường mà.
hỏi bình thường, ko ai mà biết hết, ai cũng cần phải hỏi,
Nhưng bạn xem lại cái chuyên mục bạn đặt câu hỏi nó có liên quan ko? bạn là mod là ko hiểu mình đang nói gì à? mod đi xả rác sao quản được member, bạn làm mod để làm gì?

bloghocpiano

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
88
hỏi bình thường, ko ai mà biết hết, ai cũng cần phải hỏi,
Nhưng bạn xem lại cái chuyên mục bạn đặt câu hỏi nó có liên quan ko? bạn là mod là ko hiểu mình đang nói gì à? mod đi xả rác sao quản được member, bạn làm mod để làm gì?
1. mình xin làm mod ở cái mình biết
2. có thể câu hỏi mình hỏi nó ko đúng chuyên mục, cái này mình xin cảm ơn vì sự góp ý
3. bạn kêu mình xả rác ở điểm nào? mod để làm gì thì đã nói ở cái 1.
nếu bạn muốn có thể ý kiến với ad ấy xóa mod của mình nhé.

xin ngưng tại đây.

quang9292

Corporal
Được Like
36
1. mình xin làm mod ở cái mình biết
2. có thể câu hỏi mình hỏi nó ko đúng chuyên mục, cái này mình xin cảm ơn vì sự góp ý
3. bạn kêu mình xả rác ở điểm nào? mod để làm gì thì đã nói ở cái 1.
nếu bạn muốn có thể ý kiến với ad ấy xóa mod của mình nhé.

xin ngưng tại đây.
Bạn đặt đúng nơi, nó là thứ có giá trị và văn minh. Bạn đặt sai chỗ, nó là xả rác.
Ví diễn đàn như 1 công viên, thì bạn là bảo vệ.
Lon nước bạn uống xong bỏ vào thùng rác, đó là văn minh, còn bạn để tại ghế hay quăng xuống đất, nó là xả rác. Huống gì bạn là bảo vệ, bạn cần gương mẫu, bạn có hiểu ý mình đang nói ko nhỉ?
Mod theo mình hiểu nghĩa là hỗ trợ và quản lý, dọn dẹp và xóa những bài vi phạm. Mình có thâm niên quản trị gần chục diễn đàn và tuyển gần trăm Mod trong hơn 10 năm, từ lúc vbb sau chuyển qua xen, nên mình hiểu nó là như vậy. Cái đầu tiên của mod là tránh vi phạm (để dễ quản lý member).

Bạn xin ngưng nhưng ý 3 bạn có hỏi nên mình trả lời. Bạn nên nhớ đây là diễn đàn, mọi người có quyền đưa ra ý kiến trong khuôn khổ cho phép. Còn nội bộ BQT của các bạn thì mình ko có ý kiến.

Người đăng Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày đăng
THB XenForo Released 27

Top Bottom