Solved Làm thế nào để có được style share như bên tinhte?

Auto_Run

Private
Được Like
20

2L.Ohayo

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
835
vào addthis.com, đăng ký 1 tài khoản. Đăng kí đăng nhập xong thì vào dashboard, chọn phần tools, chọn kiểu share bạn muốn rồi làm theo hướng dẫn của nó.
Có thể không giống của tinhte.vn nhưng đảm bảo dùng ngon

Auto_Run

Private
Được Like
20
vào addthis.com, đăng ký 1 tài khoản. Đăng kí đăng nhập xong thì vào dashboard, chọn phần tools, chọn kiểu share bạn muốn rồi làm theo hướng dẫn của nó.
Có thể không giống của tinhte.vn nhưng đảm bảo dùng ngon
mình biết về addthis và đã sử dụng nó nhưng mình muốn làm giống bên tinhte thì có khó không?

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
addthis này nhiều cái đẹp. nếu như tinhte chắc phải mất tiền mua.

ismartcom005

MasterSergeant
Được Like
798
addthis có tích hợp sẵn với xen mà, style đó thì có sẵn

• Like

ismartcom005

MasterSergeant
Được Like
798
bộ hok có sẵn thì ko tạo ra được hả ? addthis có trong widget lẫn SEO, cần thì sửa css với code nó lại, có thế thôi

Auto_Run

Private
Được Like
20
bộ hok có sẵn thì ko tạo ra được hả ? addthis có trong widget lẫn SEO, cần thì sửa css với code nó lại, có thế thôi
đúng là phát biểu tào lao rồi trả lời trống đối :)) bạn giỏi làm giúp 1 cái đi, còn nói không thì ai cũng nói được cả à :)

• Like

ismartcom005

MasterSergeant
Được Like
798
đúng là phát biểu tào lao rồi trả lời trống đối :)) bạn giỏi làm giúp 1 cái đi, còn nói không thì ai cũng nói được cả à :)
dĩ nhiên là làm đc :rolleyes:, còn làm giúp hay ko thì việc gì phải làm, vào la oai oái có gì hay, đóng góp đc gi hay ho chưa....o_O

• Like

Auto_Run

Private
Được Like
20
dĩ nhiên là làm đc :rolleyes:, còn làm giúp hay ko thì việc gì phải làm, vào la oai oái có gì hay, đóng góp đc gi hay ho chưa....o_O
new member thôi, chưa giúp được gì, chỉ hỏi thôi, không được à? có vẻ mu kích nhau nhỉ, cũng may chưa nhờ gì bạn :) Thành viên BQT của forum này sao lại có người như thế này @THB@Red nhi? :) chả nhẽ lại đôi co với trẻ trâu ở topic mình đặt câu hỏi :)

• Like

ismartcom005

MasterSergeant
Được Like
798
new member thôi, chưa giúp được gì, chỉ hỏi thôi, không được à? có vẻ mu kích nhau nhỉ, cũng may chưa nhờ gì bạn :) Thành viên BQT của forum này sao lại có người như thế này @THB@Red nhi? :) chả nhẽ lại đôi co với trẻ trâu ở topic mình đặt câu hỏi :)
cháu bác ko chấp, cháu thích thì bác chiều, vào đây mà xem để xem rõ nha xem phát biểu của ai tào lao nha

http://webthitruong.com/threads/da-co-gia-ban-chinh-thuc-cua-bkav-bphone-khong-the-tin-noi.42/

Sửa lần cuối:
  • Like

Blue

Founder
Thành viên BQT
Được Like
1,528
Thôi đừng ồn ào nữa, có thì share, ko có thì đành bỏ qua. Hết :)
Mọi người hướng dẫn đúng rồi đó @Auto_Run bạn vô trang addthis tạo xong đem về gắn vào site, sau đó chỉnh lại theo ý muốn.

Sửa lần cuối:

Blue

Founder
Thành viên BQT
Được Like
1,528
@ismartcom005 người ta không biết mới hỏi, trả lời được thì nói, không được nữa thì bỏ qua, đừng nói qua lại làm gì phí time tranh cãi :)

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian