Styles 2x Light Pearl - Style Light Pearl cho XenForo 2 2.2.13

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,736
Light Pearl - Style Light Pearl cho XenForo 2 2.2.13

Giao diện Light Pearl đi kèm với các tùy chọn chủ đề linh hoạt, đầy đủ và mạnh mẽ cho người dùng, cho phép bạn tùy chỉnh mọi thứ bạn có thể tải lên trang web của mình trong vài phút.

Light Pearl hoàn toàn responsive. Giao diện được thiết kế với cách tiếp cận di động. Điều này có nghĩa là khách truy cập vào trang web của bạn có thể tự động thích ứng với các kích thước màn hình khác nhau bất kể họ sử dụng thiết bị nào.
Chắc chắn khách hàng sẽ thích nó và nó trông tuyệt vời trên mọi thiết bị và màn hình.

An toàn, thân thiện với người dùng và tương thích với các add-on
Light Pearl đi kèm với tất cả các tính năng bạn cần để chạy trang web của mình một cách nhanh chóng. Tùy chỉnh trang web của bạn một cách dễ dàng và không cần đến các add-on của bên thứ 3.

Light Pearl chỉ tập trung vào các add-on và tính năng cần thiết để tạo ra một trang web khác biệt và độc đáo. Để giảm sự phụ thuộc vào add-on và tối ưu hóa mã, nó đã được tạo ra như một chủ đề ổn định và an toàn hơn nhiều chủ đề đa mục đích khác trên thị trường hiện nay.

Với Light Pearl, bạn có thể chắc chắn rằng trang web của mình được tích hợp nhiều tính năng tuyệt vời sẵn sàng cho tương lai, nhanh chóng và trực quan.

classic.pngdual-a.pngdual-b.pngdual-img.pnglogo-nav-icon.pngscreencapture-demo-xentr-net-2019-06-13-22_47_31.pnglayout-style.gifheader-style.giflive_chooser.gif
Tính năng chung
  • Các tính năng style có thể được chọn là bố cục Wide và Boxed,
  • Tất cả các màu nền có thể được thay đổi dễ dàng,
  • Bạn có thể quản lý style với nhiều chức năng có thể chủ động hoặc thụ động.
  • Với công cụ thay đổi nền đặc biệt, bạn có thể dễ dàng thay đổi màu nền và hình ảnh trang web của mình.
  • Bạn có thể thay đổi vị trí của vùng người dùng theo ý muốn và định dạng cho trường đó.
  • Một cách rất đơn giản, bạn có thể chọn logo của mình làm Logo văn bản hoặc Hình ảnh . Bạn có thể thực hiện các tùy chỉnh của mình một cách dễ dàng.
    Với các vị trí điều hướng khác nhau, bạn có thể điều chỉnh góc nhìn theo ý muốn.
  • a) Mặc định ,
    b) Bên cạnh logo,
    c) Dưới logo
Bạn có thể thêm các biểu tượng có font-awesome cạnh nhau cho khu vực điều hướng hoặc hiển thị chúng trên các liên kết. Mọi thứ đều dễ dàng như một cú nhấp chuột?
  • Nếu muốn, bạn có thể chọn sử dụng diện tích lớn hơn bằng cách di chuyển chuột vào khu vực điều hướng.
  • Bạn có thể thay đổi vị trí của hộp tìm kiếm theo định dạng sử dụng của riêng bạn theo các tùy chọn tiêu đề hoặc điều hướng.
  • Với tính năng Quick Touch, bạn có thể tạo không gian cho người dùng theo ý muốn. Nhóm style này là một cấu trúc hoàn toàn có thể tùy chỉnh.
  • Với khu vực Message Block, bạn có thể tạo các trường tin nhắn chào mừng đẹp mắt cho người dùng của mình. Một lần nữa tính năng này hoàn toàn có thể tùy chỉnh.
  • Bạn cũng có thể cung cấp các chế độ xem khác nhau cho người dùng truy cập trang web của bạn với 8 hiệu ứng cancas khác nhau.
  • Bạn có thể đặt các tùy chọn chiều rộng và chiều cao để định hình trường đường dẫn theo bất kỳ cách nào bạn muốn.
  • Bạn cũng có thể thay đổi vị trí của trường thanh bên (Sidebar) như bạn có thể thay đổi vị trí cố định (Ghim).
  • Bạn cũng có thể thêm biểu tượng vào tiêu đề của các trường này và làm cho chúng có thể gập lại được. Mọi thứ đều có thể được kiểm soát dễ dàng từ các tính năng style. Bạn cũng có thể tạo cấu trúc khác bằng cách chọn từ 2 bảng điều khiển khách truy cập khác nhau.
Light Pearl 5 đi kèm với một số bố cục diễn đàn riêng biệt (Bố cục node). Bạn có thể phân biệt cấu trúc diễn đàn của mình bằng cách chọn bố cục mong muốn

a) Mặc định,
b) Cổ điển,
c) Cột kép A,
d) Cột kép B,
e) Cột kép có hình ảnh
  • Việc điều chỉnh hình ảnh cột đôi cũng rất dễ dàng. Chỉ cần tạo một diễn đàn hoặc chỉnh sửa các diễn đàn hiện có của bạn và chỉ cần nhập đường dẫn hình ảnh mà bạn đã gửi đến máy chủ của mình.
  • Nếu muốn, bạn có thể đặt các cột diễn đàn của mình dưới dạng một cột bằng cách nhập số nhận dạng của diễn đàn nơi bạn sử dụng cột kép.
  • Bạn có thể dễ dàng đặt danh mục diễn đàn của mình thành có thể thu gọn.
  • Bạn có thể đặt một biểu tượng nhỏ nhưng đáng chú ý hoặc đăng bài trên diễn đàn của mình hiển thị các chủ đề mới.
  • Bạn cũng có thể xem có bao nhiêu người trong diễn đàn đó vào thời điểm đó.
  • Ngoài ra, với các nút khởi chạy chủ đề nhanh, còn có khả năng tạo chủ đề nhanh cho mỗi diễn đàn.
  • Bạn có thể thay đổi biểu tượng diễn đàn của mình một cách rất đơn giản.
  • Bạn có thể áp dụng hiệu ứng di chuột bằng chuyển động chuột trên diễn đàn của mình.
  • Bạn có thể dễ dàng tách các vấn đề đã khắc phục của mình khỏi các chủ đề khác và bạn có thể đưa ra một cái nhìn khác.
  • Thông tin người dùng có ba loại để xem chủ đề;
    a) Tiêu chuẩn,
    b) Ngang
    c) Bài viết đầu tiên nằm ngang
  • Bạn có thể quản lý và tùy chỉnh các trường Tin nhắn (Chủ đề) theo ý muốn. Có các biểu tượng font-awesome, điều khiển hình đại diện, không gian hình đại diện cố định, thông tin người dùng có thể gập lại, v.v.
  • Footer có thể được tùy chỉnh hoàn toàn mà không cần mã hóa. Nó có 6 bố cục có thể lựa chọn. Bạn có thể chọn tính năng mong muốn hoặc bạn có thể đặt định dạng tùy chỉnh của riêng mình. Điều đó hoàn toàn phụ thuộc vào bạn.:)
  • Với Light Pearl, tất cả các liên kết mạng xã hội của bạn đều có một không gian có thể quản lý được. Tại đây bạn có thể kích hoạt bằng cách cung cấp các liên kết có liên quan đang sử dụng mạng xã hội
Chúc các bạn thành công.

Nguồn: Internet​

Đính kèm

• light-pearl.zip
    1.8 MB · Lượt xem: 5

Top Bottom