Help lỗi hiển thị shoutbox với widget

thienlong095

Corporal
Được Like
46
e bật widget profile new post ( hoặc mấy cái widget e đang tắt) lên thì nó bị lỗi khung shoutbox nó nhảy qua phía bên phải để chừa trống nguyên mảng giữa luôn, ai giúp e làm sao để khung shoutbox nó trở về vị trí cũ là ở giữa chỗ trống đó với :(

• Like
Reactions: THB

CNTT01

Snow Flower ✔
Được Like
686
bạn có cài widget framework ko ? nếu có thỳ làm theo cách sau:
1. Chọn cái select ở phần đầu là cái chatbox đó của b
2. Ở phần position của widget nhập hook này vào: forum_list_nodes
3. Thử chạy xem

thienlong095

Corporal
Được Like
46
e cám ơn a nhìu nha ^^, chỗ forum_list_nodes thì nó báo trường k hợp lệ, e đã đổi nó thành forum_view :)

CNTT01

Snow Flower ✔
Được Like
686
e cám ơn a nhìu nha ^^, chỗ forum_list_nodes thì nó báo trường k hợp lệ, e đã đổi nó thành forum_view :)
tưởng lại bị lỗi nữa chứ,hum bữa có người cũm bị lỗi nhưng khác bạn chỗ hiển thị .

thienlong095

Corporal
Được Like
46
cho e hỏi cái này là sao lúc e bật lên, chỉ có mỗi cái chỗ fanpage là nó bị như này, e thử cho các duyệt web khác đều bị lệt, cho e xin hướng giải quyết

CNTT01

Snow Flower ✔
Được Like
686
cho e hỏi cái này là sao lúc e bật lên, chỉ có mỗi cái chỗ fanpage là nó bị như này, e thử cho các duyệt web khác đều bị lệt, cho e xin hướng giải quyết
vấn đề này mình cũm không biết nưa.mình không có web nên không thể fix lỗi cho bạn dc.

thienlong095

Corporal
Được Like
46
e cám ơn a, tại nó bị lỗi j ấy, lúc thì bị lệt, lúc thì nó lại bình thường, chập chờn

cutun

Private
Được Like
5
Mã:
http://vnxf.vn/xin-cach-sua-loi-widget-framework.t4805.html
em có câu hỏi như thế này . Bác nào biết chỉ em cách với . Tình hình em cài widget framework xong rồi em vô list widgets trống trơn...như câu hỏi trong bài này

CNTT01

Snow Flower ✔
Được Like
686
Mã:
http://vnxf.vn/xin-cach-sua-loi-widget-framework.t4805.html
em có câu hỏi như thế này . Bác nào biết chỉ em cách với . Tình hình em cài widget framework xong rồi em vô list widgets trống trơn...như câu hỏi trong bài này
bạn cài rùi nhưng chưa có gì cả, ví dụ bạn cài chatbox đi, thì bạn phải add wiget và thêm mã vô đó mới có chứ.

cutun

Private
Được Like
5
bạn cài rùi nhưng chưa có gì cả, ví dụ bạn cài chatbox đi, thì bạn phải add wiget và thêm mã vô đó mới có chứ
Em mới tập làm cái đầu tiên em chưa hiểu mấy cái này lắm..skype của em : dongnguyen707 anh giúp em với .

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom