Help lỗi hình ảnh khi đăng nhập và chưa đăng nhập không giống nhau

doanle

Private
Được Like
3
chào các bạn! mong các bạn hướng dẫn giúp, khi mình đăng nhập viết bài thì hình ảnh trong bài viết có kích thước size lớn bình thường nhưng khi đăng xuất vào xem thì hình ảnh chỉ bé xíu

chevalier90

Gefreiter
Được Like
36
Bạn tìm addon: XenSoluce-DisplayVisitorAttachments là giải quyết được tình trạng trên nhé.
Hoặc không thì vào APC-> Setting cho nhóm unregistered-unconfirmed: View attachments to posts-> Yes

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
450
Bạn có thể tải về addons [Xen-Soluce] Display Visitor Attachments tại đây nhé! Mình sẽ giúp bạn sửa lỗi trên.

doanle

Private
Được Like
3
Bạn tìm addon: XenSoluce-DisplayVisitorAttachments là giải quyết được tình trạng trên nhé.
Hoặc không thì vào APC-> Setting cho nhóm unregistered-unconfirmed: View attachments to posts-> Yes
Cái này vào ở chỗ nào mình kiếm ko thấy B ơi!

doanle

Private
Được Like
3
Bạn vào User group Permissions > chọn nhóm Unregistered / Unconfirmed tìm đến quyền View attachments to posts và chọn Yes nha.
cảm ơn B nhiều! mà sẵn cho mình hỏi luôn chút là mình muốn tùy biến bài viết ở trang chủ thì chỉnh ở đâu vậy? dạng bài như genk hoặc tinhte

chevalier90

Gefreiter
Được Like
36
Bạn có thể tải về addons [Xen-Soluce] Display Visitor Attachments tại đây nhé! Mình sẽ giúp bạn sửa lỗi trên.
À tiện đây bác cho mình hỏi xíu, diễn đàn bác dùng addon nào để upgrade account vậy?
Cảm ơn bác.

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
450
B có thể hướng dẫn mình làm footer như của bạn hoặc của vnxf dc ko?
Được nhé! Bạn inbox cho mình nhé hoặc tạo tài khoản trên web của mình rồi inbox cho mình, mình sẽ hướng dẫn chi tiết.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom