Help LỖI SEVER ERROR LOGS

Newstar2017

Private
Được Like
1
Tình hình là mình vào acp thì nhận đượcthông báo 3 lỗi này :

Zend_Db_Statement_Mysqli_Exception: Mysqli statement execute error : The total number of locks exceeds the lock table size - library/Zend/Db/Statement/Mysqli.php:214

ErrorException: file_get_contents(http://photo.ssc.vn/images/231hinh_nen_tet_tien_vo_n.gif): failed to open stream: HTTP request failed! HTTP/1.0 404 Not Found - bdImage/thumbnail.php:92

ErrorException: file_get_contents(http://sunrisebay.danang.vn/images/tong-the-sunrise-bay-da-nang.jpg): failed to open stream: Operation now in progress - bdImage/thumbnail.php:92

Bác nào biết cách sửa để ko bị báo 3 lỗi này nữa thì xin giúp mình. Cảm ơn nhiều.

phamquanghieu

Gefreiter
Được Like
71
Do ăn ở thôi. tôi cũng đang bị lỗi vỡ khung màn hình đây

Blue

Founder
Thành viên BQT
Được Like
1,528
Bị lỗi ở addon: [bd] Image
Do ảnh đó không tồn tại nên addon không đọc được.
Bạn search trên forum coi bài nào chứa ảnh đó xóa nó đi hoặc tắt addon [bd] Image là xong chuyện :v

Newstar2017

Private
Được Like
1
Bị lỗi ở addon: [bd] Image
Do ảnh đó không tồn tại nên addon không đọc được.
Bạn search trên forum coi bài nào chứa ảnh đó xóa nó đi hoặc tắt addon [bd] Image là xong chuyện :v

Thanks bạn nhiều. Mình đã tìm và xóa các bài đăng bị lỗi và ko thấy hiện lại thông báo lỗi trong acp

@ Lỗi Zend_Db......... chưa thấy hiện lại nhưng bạn có biết lỗi này do đâu ko vì mình sợ nó sẽ báo lỗi tiếp
Zend_Db_Statement_Mysqli_Exception: Mysqli statement execute error : The total number of locks exceeds the lock table size - library/Zend/Db/Statement/Mysqli.php:214

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom