Nhắc nhở bạn nào đang ddos dawebz

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
363
hết nói người khác kêu than van nài gà mờ rồi lởm này nọ xong dạy đời áp đặt suy nghĩ của bản thân vào người khác xong lại quay ra tự chửi vào mặt gây lưng đập lưng ông , rồi thì lôi tuổi tác ra này nọ ... như kiểu tao GIÀ đầu tao được phép lên mặt đấy tao phải tỏ ra tao biết nhiều đấy , trong khi mặt mũi thì không rõ tên tuổi thì không thấy , cứ một câu là anh 1 câu là nhóc , nếu đúng như người có tuổi ví dụ như 2 bác @Jindo_Katori @THB người ta nói có thấy bị ai phản bác một câu lếu láo nào đâu , đúng cách của người làm anh nói chuyện, hay như các bạn ở trang trước thì người ta gọi là tranh luận vui vẻ
Còn đây trông chả ra cái tác phẩm gì ngồi bới lông tìm vết áp đặt thể hiện .. ngay cái cách mà đi coi thường ÂM NHẠC là đã thấy một mẩu trẻ trâu rồi .... tại sao nói thế ư ? vì bạn ngu mà hiểu gì về âm nhạc đâu ... hay là tuổi già nhưng đầu óc không phát triển kịp ...
à còn nữa cứ lớn là không được chơi Game à .... mình có quen một anh hơn 40 tuổi (đáng nhẽ phải gọi chú nhưng từ trước tới nay toàn gọi anh rồi) nhưng lại rất ham chơi GTA SAN Online :)) bên cạnh đó người ta sẵn sàng chi 30 40 triệu 1 tháng để thuê người làm và phát triển server :)) ... còn mình ngược lại kiếm tiền từ Game cũng bị trẻ trâu già nói là NHÓC với coi thường =)))

Sửa lần cuối:

2-tek

MasterCorporal
Được Like
286
Chuyên gia cãi, giờ lên thánh cãi, cào phím ác chiến nhỉ,haha không sai trẻ người non dạ lý lẽ cùn, qua lời lẽ đốp chát chứng tỏ nhóc rất thông minh. . . Đã chốt comment trên đọc vẫn còn ráng cãi cho bằng được, công nhận ngu si đần độn mà cứ tỏ vẻ nguy hiểm, hahah não của mấy thằng nghiện game có khác, rất thông minh

KenLilBoiz

CEO DAWEBZ Chuyên Gia Dịch Vụ Trực Tuyến
Được Like
363
NGU VẪN HOÀN NGU THẬT THÔI CHÀO BẠN QUÁ NGU KHÔNG CÒN THUỐC CHỮA RỒI
cứ để cái topic này cho mọi người đọc vào rồi cười vào mặt bạn đi ...... sặc mùi sửu nhi chán chả buồn nói chuyện

2-tek

MasterCorporal
Được Like
286
Không biết ai cười ai, lý sự cùn nhằm thể hiện sự thông minh kiêt xuất, haha đúng là cái loại bại não. Thánh cãi bại não!giggle~~

HungWP

Private
Được Like
6
Không biết ai cười ai, lý sự cùn nhằm thể hiện sự thông minh kiêt xuất, haha đúng là cái loại bại não. Thánh cãi bại não!giggle~~
Nói thật là chưa thấy ai trẻ trâu, cãi chày cãi cối như bạn, nếu DDoS mà hoàn toàn chống được như cái cách đơn giản mà bạn nói thì những công ty lớn trên thế giới chẳng bao giờ đau đều với DDoS và cũng chẳng cần phải có những công ty sinh ra để chuyên chống DDoS cả. Y như kiểu bố thiên hạ vậy, áp đặt và miệt thị người khác, nói thật là giỏi thì lên mấy diễn đàn hacker quốc tế đăng cái topic '' tao thách tụi mày ddos web tao đó xem tới mùa quýt rụng ko '' ha. Còn nói về cách chống DDoS thì share đầy trên mạng, search vài chữ là có ngay chứ ở đó mà thể hiện trình độ trẻ trâu và bố thiên hạ. clap~~ Nếu nói trình độ cao, hoàn toàn chống được ddos, vâng lên diễn đàn hacker quốc tế đăng topic rồi gửi link qua đây xem sống được bao lâu nhé drunk~~

cobebandiem

Private
Được Like
51
Đề nghị admin đóng topic này lại hoặc là del luôn đi. Anh em hỏi thì chả thấy ai vào trả lời mặc dù biết và đã đọc. Còn bài viết liên quan đến cái tôi của họ thì chém tới 5 trang

HungWP

Private
Được Like
6
Đề nghị admin đóng topic này lại hoặc là del luôn đi. Anh em hỏi thì chả thấy ai vào trả lời mặc dù biết và đã đọc. Còn bài viết liên quan đến cái tôi của họ thì chém tới 5 trang
Mình thấy là cái anh bạn 2-tek này rất rảnh, mình cũng đã đọc các topic bàn bạc thảo luận trên VNXF thấy topic của ai, làm cái gì, than cái gì, share cái gì cũng nhảy vào nói này nói nọ, đọc mà bức xúc cho chủ các topic đó, thật sự là để có một cộng đồng VNXF lành mạnh, admin @THB bên ban bạn này đi là vừa . góp ý chân thành

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Mình thấy là cái anh bạn 2-tek này rất rảnh, mình cũng đã đọc các topic bàn bạc thảo luận trên VNXF thấy topic của ai, làm cái gì, than cái gì, share cái gì cũng nhảy vào nói này nói nọ, đọc mà bức xúc cho chủ các topic đó, thật sự là để có một cộng đồng VNXF lành mạnh, admin @THB bên ban bạn này đi là vừa . góp ý chân thành
Thím ấy 1 mình tạo mấy nick cân cả team sao mà ban được bác @HungWP rofl~~
Nhờ topic này mà chỉ số index về mấy từ khóa "seo", "bảo mật", "ddos", "an ninh mạng", "lỗi web", "hacker",... tăng ầm ầm. Mà đãm bảo nội dung có 1 0 2 - không bị trùng lặp. Xóa thì phí chết, uổng bao cảm hứng đánh máy rock~~

Sửa lần cuối:

HungWP

Private
Được Like
6
Thím ấy 1 mình tạo mấy nick cân cả team sao mà ban được bác @HungWP rofl~~
Nhờ topic này mà chỉ số indes về mấy từ khóa "seo", "bảo mật", "ddos", "an ninh mạng", "lỗi web",... tăng ầm ầm. Mà đãm bảo nội dung có 1 0 2 - không bị trùng lặp. Xóa thì phí chết, uổng bao cảm hứng đánh máy rock~~
Sau topic này cloudflare, sucuri, incapsula hay một số công ty chống DDoS khác xác định khó kinh doanh đây

Cyentruk

Gefreiter
Được Like
102
Admin forum này thiếu kinh nghiệm trong việc xử lý những tình huống ntn. Dù mục đích tiếp tục cho mở topic với lý do nào đó, tuy nhiên, có những thời điểm mâu thuẫn giữa các thành viên bắt đầu nặng nề và topic ko còn giá trị nội dung, đáng lẽ cần phải xử lý và chấn chỉnh, lại lơ đi 1 cách ko hợp lý.

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Admin forum này thiếu kinh nghiệm trong việc xử lý những tình huống ntn. Dù mục đích tiếp tục cho mở topic với lý do nào đó, tuy nhiên, có những thời điểm mâu thuẫn giữa các thành viên bắt đầu nặng nề và topic ko còn giá trị nội dung, đáng lẽ cần phải xử lý và chấn chỉnh, lại lơ đi 1 cách ko hợp lý.
lớn hết rồi. tự hiểu đi, mình đã nói ở trên rồi. mỗi người 1 suy nghĩ nên ko nói nữa. còn ban nick thì việc bất đắc dĩ, mình ko muốn làm việc này.
người vn chúng ta cứ phải trừng phạt, áp chế, ... thì mới làm hả? chắc do cái xh và giáo dục ảnh hưởng.

Cyentruk

Gefreiter
Được Like
102
lớn hết rồi. tự hiểu đi, mình đã nói ở trên rồi. mỗi người 1 suy nghĩ nên ko nói nữa. còn ban nick thì việc bất đắc dĩ, mình ko muốn làm việc này.
người vn chúng ta cứ phải trừng phạt, áp chế, ... thì mới làm hả? chắc do cái xh và giáo dục ảnh hưởng.
Ko cần phải ban. Sau khi nhắc nhở mà tình hình ko cải thiện thì việc tiếp theo là đóng topic cùng 1 post cuối giải thích lý do đóng (viện dẫn quy định forum) để các bên ko cảm thấy ức chế, thay vì để 5 trang toàn rác. Mình nói BQT thiếu kinh nghiệm xử lý ở chỗ đó. Lớn rồi, ban chẳng giải quyết đc cái gì còn làm thành viên tự ái hơn.

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
thì cứ để người ta nói hết đã chứ?
nói hết biết đâu hiểu nhau hơn. có gì đâu mà đóng. để 2 bác nói lên quan điểm của riêng mình chứ?
có phải cá độ, đánh bạc đâu mà đóng. mỗi người cũng phải bảo vệ cái lý của mình đưa ra chứ?

nhozharass

S.E.O Gà
Thành viên BQT
Được Like
138
Có cái chiện này thôi mà cãi nhau ì xì đùng ra làm gì không biết nữa..
Em có cái tools DDos nhẹ nè ai dùng thử hog em share cho há há

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216
Vụ này lâu nhỉ?

longruoi

MasterCorporal
Thành viên BQT
Được Like
216
Có cái chiện này thôi mà cãi nhau ì xì đùng ra làm gì không biết nữa..
Em có cái tools DDos nhẹ nè ai dùng thử hog em share cho há há
Toàn là dân vọc với nhau, kinh nghiệm ae thì ít, chỉ phát triển bình thường đã là tốt lắm rồi, đã vậy lại có kẻ DDOS..( cái trò này hồi trẻ trâu mình cũng nghe lời xúi bậy mà ddos 1 site khác) nghĩ lại đúng là thơ dại

nhozharass

S.E.O Gà
Thành viên BQT
Được Like
138
Toàn là dân vọc với nhau, kinh nghiệm ae thì ít, chỉ phát triển bình thường đã là tốt lắm rồi, đã vậy lại có kẻ DDOS..( cái trò này hồi trẻ trâu mình cũng nghe lời xúi bậy mà ddos 1 site khác) nghĩ lại đúng là thơ dại
Kaka đúng đó em toàn vọc vạch cho vui. Biết rồi bỏ xó chứ có lm gì. Không thì xem có cách nào ngăn không.

• Like
Reactions: THB

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
thì cứ để người ta nói hết đã chứ?
nói hết biết đâu hiểu nhau hơn. có gì đâu mà đóng. để 2 bác nói lên quan điểm của riêng mình chứ?
có phải cá độ, đánh bạc đâu mà đóng. mỗi người cũng phải bảo vệ cái lý của mình đưa ra chứ?
Mình biết ae ở đây cũng giống mình, cũng không thích cãi nhau, sếp @THB đã có cảnh cáo ở #2 coi như hoàn thành trách nhiệm và nghĩa vụ của sếp ấy, mình & các ae khác cũng đã có lời dừng mọi việc tại trang #4, nhưng nhân vật chính @2-tek còn chưa chịu chốt...
- Về sở thích: Tất nhiên thích hay không đó là vấn đề cá nhân của mỗi người, không thể quy chụp lên người khác, ai thích nói thì phải cho họ quyền nói chứ. (Chửi bạn "trẻ ranh, sex, bàn phím,..." đó là con người họ, là quyền của họ; bạn vẫn điềm tĩnh, chửi lại hay không, đó là con người bạn, là quyền của bạn).
- Về quản lý: AE nào trong này cũng đều là chủ site, nhỏ thì 3-4 site lớn thì vài chục site, thậm chí nhiều site có thành công & có tiếng ít nhiều. Cách quản lý tùy theo quan điểm của mỗi người thôi. Riêng mấy sếp ở đây mọi người cứ yên tâm, vẫn theo dõi từng comment 1 đều đều chứ không phải bỏ mặc thread trôi nỗi muốn về đâu thì về,... chẳng qua là chưa đến lúc xử lý, chứ không phải là không xử lý. (Mình cũng muốn xem thử cuối cùng nó sẽ về đâu?)
- Về giá trị: Một thread hot như thế này nhiều khi bác chỉ cần comment 1 cách giải quyết nào đó rồi chèn site của bác vào ví dụ http://TuyHoaPlus.com (kiểu gì cũng ối bác tò mò click thử).
- Về lợi ích: Đâu phải lúc nào bác vào 1 4r chỉ để tìm thông tin kỹ thuật, nhờ vã, hỏi han,... học tập về kiến thức. Nó còn là môi trường sống, cốt lõi văn hóa,... để cho bạn học tập về cách sống, học cách đối nhân xử thế,...
Kết luận : Cái gì cũng có giá trị của nó, quan trọng bạn cảm nhận về nó như thế nào?

Sửa lần cuối:

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát