Nhận Rip Style Xenforo "Miễn Phí" cho thành viên

thuyet951

MasterCorporal
Được Like
426
Trước tiên là gửi lời chào đến tất cả mọi thành viên trên VNXF. Kính chúc các bạn luôn làm việc năng nổ và hiệu quả.
Hai năm rồi không động đến HTML, CSS, JS là quảng thời gian khá là nhớ mấy dòng chữ "đau đầu" đó, vì lý do có công việc mới, cuộc sống mới nên đành rời bỏ niềm đam mê của mình, không thể ngồi mày mò hàng đêm với những dòng mã được nữa.
Nhưng, niềm đam mê thì mãi không thể bị dập tắt và mất đi được, hôm nay tranh thủ thời gian rảnh rổi trong năm "tai hoạ" của mình, nên muốn làm chút việc gì đó để thoả mản niềm đam mê của mình trước đó, nên mình xin mạo mụi lập cái "Chủ đề" này, mong muốn góp chút gì đó "một phần nhỏ" niềm đam mê của anh em.

Trước tiên, mình ghi chú một số vấn đề như sau:
1. Mình chỉ nhận RIP Style (Phần giao diện) dành cho Xenforo (Bao gồm: Giao diện trang forum, giao diện trang chủ...), không Rip các Add-ons, Module...
2. Bạn cũng có thể "nhờ" mình RIP Style của các mã nguồn khác rồi Port sang Xenforo, nhưng vẫn như trên mình chỉ RIP Phần giao diện không RIP Add-ons hay Module.
3. Thời gian hoàn thành thì tuỳ thuộc, mình không hứa trước được, nhưng chậm nhất cũng chỉ 5 ngày.
4. Style mình cung cấp thì đảm bảo hoàn toàn sạch vào chuẩn SEO, vì mình thiết kế giống như trang bạn yêu cầu RIP trên nền Style mặc định của Xenforo, ngoài ra mình cũng hỗ trợ "hậu kỳ" sau khi chia sẽ Style RIP xong cho bạn.
5. Có gì thay đổi mình sẽ cập nhật thêm tại chủ đề này.

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
xin cảm ơn bạn.
bạn làm mình có thêm động lực. Trong cái dự án 100 styles free cho mem vnxf. Hy vọng được bạn hỗ trợ để ae mem có styles đa dạng để dùng.
mời bạn tham khảo qua.
ae nào cần RIP thì cũng post bên topic kia cho bác ấy biết luôn nhé.
http://vnxf.vn/du-an-100-styles-free-cho-mem-vnxf.t7328.html/page-2#post-37922

TD2308

Corporal
Được Like
116
Thớt Rip rúp ta Styles trang tinhte.vn đi, chủ yếu phần giao diện thôi yn~~
Yêu cầu: Rip thanh navigation, giao diện bài viết trang chủ, giao diện forum, thanh sidebar.

P/s: nửa đêm tự kỷ vẩn vơ :=D

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Cộng đồng Xenforo cần những người như bạn, chưa có nhu cầu nhưng cảm ơn bạn nhiệt tềnh :D
Xin phép trích sang MamCongNghe, khi nào bên đấy có người nhờ sẽ kéo sang đây nhé :D Thanks.

thuyet951

MasterCorporal
Được Like
426
Update #1: Style Tinhte.vn
Header: 100%
Navigation: 100%
MainContent: 100%
Sidebar: 100%
Forum_List: 100%
Thread_view: 0%
- Postbit_level_1: 0%
- Postbit_level_2: 0%

tuanvu2409

Private
Được Like
16
chủ pic ơi bạn có giao diện nào mà có baner chạy qua chạy lại ko chủ pic.mình muốn làm 1 trang chu sinh viên trường mình vào sinh hoạt.

dhv49

MasterCorporal
Được Like
176
Thấy bác có ghi
T
Bạn cũng có thể "nhờ" mình RIP Style của các mã nguồn khác rồi Port sang Xenforo, nhưng vẫn như trên mình chỉ RIP Phần giao diện không RIP Add-ons hay Module..
Mà em thấy site này khá đẹp và hay:http://www.brandsvietnam.com/
Bác có thể rip không? Nếu được xin cảm ơn!

thuyet951

MasterCorporal
Được Like
426
chủ pic ơi bạn có giao diện nào mà có baner chạy qua chạy lại ko chủ pic.mình muốn làm 1 trang chu sinh viên trường mình vào sinh hoạt.
Có bạn, bạn muốn thiết kế 1 trang chủ thế nào thì cứ mô tả rồi mình thiết kế đưa lên cho bạn.

thuyet951

MasterCorporal
Được Like
426
Thấy bác có ghi

Mà em thấy site này khá đẹp và hay:http://www.brandsvietnam.com/
Bác có thể rip không? Nếu được xin cảm ơn!
Style này mình có thể Port trang chủ của nó sang XenPorta 1 hoặc 2, bạn dùng XenPorta mấy thì cho mình biết để mình làm nhé.
Header, Footer, Thread_View, MainContent, Sidebar, Forum_list thì mình cũng dựa theo giao diện trên làm cho XenForo luôn.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom