Nhận Rip Style Xenforo "Miễn Phí" cho thành viên

conkhidannb

Corporal
Được Like
133
Trước tiên là gửi lời chào đến tất cả mọi thành viên trên VNXF. Kính chúc các bạn luôn làm việc năng nổ và hiệu quả.
Hai năm rồi không động đến HTML, CSS, JS là quảng thời gian khá là nhớ mấy dòng chữ "đau đầu" đó, vì lý do có công việc mới, cuộc sống mới nên đành rời bỏ niềm đam mê của mình, không thể ngồi mày mò hàng đêm với những dòng mã được nữa.
Nhưng, niềm đam mê thì mãi không thể bị dập tắt và mất đi được, hôm nay tranh thủ thời gian rảnh rổi trong năm "tai hoạ" của mình, nên muốn làm chút việc gì đó để thoả mản niềm đam mê của mình trước đó, nên mình xin mạo mụi lập cái "Chủ đề" này, mong muốn góp chút gì đó "một phần nhỏ" niềm đam mê của anh em.

Trước tiên, mình ghi chú một số vấn đề như sau:
1. Mình chỉ nhận RIP Style (Phần giao diện) dành cho Xenforo (Bao gồm: Giao diện trang forum, giao diện trang chủ...), không Rip các Add-ons, Module...
2. Bạn cũng có thể "nhờ" mình RIP Style của các mã nguồn khác rồi Port sang Xenforo, nhưng vẫn như trên mình chỉ RIP Phần giao diện không RIP Add-ons hay Module.
3. Thời gian hoàn thành thì tuỳ thuộc, mình không hứa trước được, nhưng chậm nhất cũng chỉ 5 ngày.
4. Style mình cung cấp thì đảm bảo hoàn toàn sạch vào chuẩn SEO, vì mình thiết kế giống như trang bạn yêu cầu RIP trên nền Style mặc định của Xenforo, ngoài ra mình cũng hỗ trợ "hậu kỳ" sau khi chia sẽ Style RIP xong cho bạn.
5. Có gì thay đổi mình sẽ cập nhật thêm tại chủ đề này.
Bạn giúp mình RIP giao diện forum trang này với ạ
http://www.techrum.vn/
Cảm ơn bạn nhiều :)
Mong nhận được sự phản hổi của bạn sớm nhất :)
[email protected]

dcstylexf

Major
Được Like
1,615

vntoday007

Corporal
Được Like
97
Oánh dấu sau thuê bác rip nếu cần chứ nhờ vả hơi ngại ngại :D

• Like
Reactions: THB

thuyet951

MasterCorporal
Được Like
427
Style thì tạm thời mình sẽ Rip trả hàng chậm đấy nhé, vì dạo này trên cty có nhiều việc không buông tay "nhau" ra được.

pinro

Private
Được Like
21
Trước tiên là gửi lời chào đến tất cả mọi thành viên trên VNXF. Kính chúc các bạn luôn làm việc năng nổ và hiệu quả.
Hai năm rồi không động đến HTML, CSS, JS là quảng thời gian khá là nhớ mấy dòng chữ "đau đầu" đó, vì lý do có công việc mới, cuộc sống mới nên đành rời bỏ niềm đam mê của mình, không thể ngồi mày mò hàng đêm với những dòng mã được nữa.
Nhưng, niềm đam mê thì mãi không thể bị dập tắt và mất đi được, hôm nay tranh thủ thời gian rảnh rổi trong năm "tai hoạ" của mình, nên muốn làm chút việc gì đó để thoả mản niềm đam mê của mình trước đó, nên mình xin mạo mụi lập cái "Chủ đề" này, mong muốn góp chút gì đó "một phần nhỏ" niềm đam mê của anh em.

Trước tiên, mình ghi chú một số vấn đề như sau:
1. Mình chỉ nhận RIP Style (Phần giao diện) dành cho Xenforo (Bao gồm: Giao diện trang forum, giao diện trang chủ...), không Rip các Add-ons, Module...
2. Bạn cũng có thể "nhờ" mình RIP Style của các mã nguồn khác rồi Port sang Xenforo, nhưng vẫn như trên mình chỉ RIP Phần giao diện không RIP Add-ons hay Module.
3. Thời gian hoàn thành thì tuỳ thuộc, mình không hứa trước được, nhưng chậm nhất cũng chỉ 5 ngày.
4. Style mình cung cấp thì đảm bảo hoàn toàn sạch vào chuẩn SEO, vì mình thiết kế giống như trang bạn yêu cầu RIP trên nền Style mặc định của Xenforo, ngoài ra mình cũng hỗ trợ "hậu kỳ" sau khi chia sẽ Style RIP xong cho bạn.
5. Có gì thay đổi mình sẽ cập nhật thêm tại chủ đề này.
ANH ƠI RIP DÙM E STYLE NÀY VỚI https://www.jupviec.vn/
CHÂN THÀNH CẢM ƠN VÀ HẬU TẠ SAU Ạ

• Like

notpeople

Gefreiter
Được Like
45
Style bác rip xong sao không update link lên #1 cho mọi người cùng tải ?

• Like

giap

Private
Được Like
6
bác rip giùm cái astyles.org , kết cái messege nhất luôn

thuyet951

MasterCorporal
Được Like
427
bác rip giùm cái astyles.org , kết cái messege nhất luôn
Mình còn style này tạm cho là hoàn thiện vào chưa share cho bất kỳ ai xem demo tại http://bigs.sale

Thích thì tối rảnh mình share, chứ dạo này bận không rip style được đâu bạn.
Coi như đây là quà mình dành riêng cho thần dân VNXF.

giap

Private
Được Like
6
Mình còn style này tạm cho là hoàn thiện vào chưa share cho bất kỳ ai xem demo tại http://bigs.sale

vậy là quá tuyệt vời rồi bạn, hóng style của bạn , cái astyles kia bạn rip bao lâu cung đc . mình thích cai style ấy nên muon lay ve suu tap thoi ,

Giaothuy

Private
Được Like
30

Bạn share mình với nhé, email: [email protected]
Cảm ơn bạn.

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]