Phải like mới xem được nội dung xenforo

CNTT01

Snow Flower ✔
Được Like
686
Addon phải like mới xem được nội dung xenforo.
Bạn đang cần nhiều người like bài viết thì Addon like để xem nội dung bài viết Xenforo sẽ cho bạn thực hiện việc đó, add on này làm ẩn nội dung bài viết khi nào người dùng ấn like mới hiển thị nội dung.

Demo:

1-1-png.1510.html

Sử dụng
Tiến hành cài đặt add-on, sau đó vào AdminCP -> Options -> GoodForNothing Like Locker Configuration

To add the locker use the following BBCode:
Mã:
Mã:
[likelocker]{your hidden content}[/likelocker]
For a custom 'locked' text, use:
Mã:
Mã:
[likelocker={your custom text}]
Ví dụ:
Mã:
Mã:
[likelocker="title:This is the title, timer: 50, url:https://www.vnxf.vn/, style:facebook-style, close:true"]This is a locked content.[/likelocker]
Các bạn Download theo link đính kèm cài đặt và sài nhé
Chúc bạn thành công.
Download Here : http://ouo.io/ltZOPN

Sửa lần cuối:

namchelsea

Sergeant
Được Like
315
Dùng được mỗi facebook thôi ak bạn có G+ không

• Like
Reactions: THB

namchelsea

Sergeant
Được Like
315
Ý mình là vnxf đang xài ý mỗi lần tải 1 file trên vnxf mình toàn phải login nick Facebook và Google mới tải được.
Thế bạn không nghĩ công các bạn ấy download về null rồi up lên ak mỗi ng giúp nhau 1 tí có đáng nhiêu đâu bạn

Chodongxoai

MasterCorporal
Được Like
129
Cái like để dowload mình không nói làm gì, mình ghét nhất cái ẩn nội dung bắt like mới thấy được, đó là cái ngu dốt nhất của webmaster mà mình từng thấy./

• Like

namchelsea

Sergeant
Được Like
315
Cái like để dowload mình không nói làm gì, mình ghét nhất cái ẩn nội dung bắt like mới thấy được, đó là cái ngu dốt nhất của webmaster mà mình từng thấy./
Đừng nói ngu hay không bạn . mỗi cái nó đều có cái lý do của nó mà bạn . Đừng nên bảo ai ngu khi mà bạn cũng chẳng hơn người ta .

• Like

Chodongxoai

MasterCorporal
Được Like
129
Đừng nói ngu hay không bạn . mỗi cái nó đều có cái lý do của nó mà bạn . Đừng nên bảo ai ngu khi mà bạn cũng chẳng hơn người ta .
Mình lên đây không phải để cãi nhau, nói để bạn hiểu là khi ẩn nội dung google nó không tìm được nội dung thì web ko thể seo được, không có ai khuyến khích làm điều đó cả, cái đó là quá ngu dốt chứ không phải ngu, bạn chắc cũng nằm trong số những thằng như vậy nên mới chạnh lòng./

• Like

namchelsea

Sergeant
Được Like
315
Mình lên đây không phải để cãi nhau, nói để bạn hiểu là khi ẩn nội dung google nó không tìm được nội dung thì web ko thể seo được, không có ai khuyến khích làm điều đó cả, cái đó là quá ngu dốt chứ không phải ngu, bạn chắc cũng nằm trong số những thằng như vậy nên mới chạnh lòng./
bạn cần nó index cái link download làm gì bạn hihi uh mình ngu mà hehe

• Like

Chodongxoai

MasterCorporal
Được Like
129
@namchelsea bạn đọc kỹ cái này nhé, mình nói là ghét cái ẩn nội dung bắt like mới thấy, cái này nó ảnh hưởng đến seo vì google không lấy được nội dung.
bạn cần nó index cái link download làm gì bạn hihi uh mình ngu mà hehe
Còn bạn thì nói index cái link dowload linh tinh gì đấy? Không biết bạn đọc và hiểu nhầm hay bạn ngu thật sự mà bạn lên đây cứ ra vẻ biết lắm ấy nhỉ? Bạn làm website về SEO mà kém cỏi về SEO thế thì thua...Mình nhắc lại mình lên đây ko phải để cãi nhau nên bạn đừng chọt vào mấy cái topic hay comment của mình giùm cảm ơn..!

namchelsea

Sergeant
Được Like
315
@namchelsea bạn đọc kỹ cái này nhé, mình nói là ghét cái ẩn nội dung bắt like mới thấy, cái này nó ảnh hưởng đến seo vì google không lấy được nội dung.

Còn bạn thì nói index cái link dowload linh tinh gì đấy? Không biết bạn đọc và hiểu nhầm hay bạn ngu thật sự mà bạn lên đây cứ ra vẻ biết lắm ấy nhỉ? Bạn làm website về SEO mà kém cỏi về SEO thế thì thua...Mình nhắc lại mình lên đây ko phải để cãi nhau nên bạn đừng chọt vào mấy cái topic hay comment của mình giùm cảm ơn..!
hehe uh đúng rồi bạn đúng

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
vnxf like thấy nội dung ko?
mình thấy đâu có ẩn nội dung? bác nào ko hiện nội dung cho mình xin cái hình.

P/S: @Chodongxoai bác cho ý kiến chủ quan của riêng bác thôi. vì cái gì cũng có 2 mặt của nó.
Đôi khi ko phải là like để hiện nội dung mà phải trả tiền mới hiện nữa kìa. Nếu bác muốn biết thì hỏi @cuonghv . Mình nghĩ trong xã hội ko có ai ngu. chỉ có những người suy nghĩ khác thôi.

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Mình lại rất thích chức năng này. Người ta đã bỏ công sức viết bài, share không công. Vào lấy sài thì cũng phải biết cảm ơn.
Không phải nạp card + click xem quảng cáo là đã tốt lắm rồi.
Tiện thể bác cho hỏi luôn. Like "facebook" ở đây là like cái gì:
- Like ảnh
- Like comment
- Like fanpage
... nếu vậy lâu lâu đổi link like được đúng không ạ?

dev.xf

Sergeant
Được Like
519
với addon của brivium thì là ngu thật nhưng mà với cái này thì chả ảnh hưởng tới google bot cả. vẫn views bình thường

anh em ai quan tâm bản pro thì qua topic này
http://vnxf.vn/qcoder-social-locker-pro-for-xenforo-nang-cao-tuong-tac-voi-mang-xa-hoi.t6105.html

CNTT01

Snow Flower ✔
Được Like
686
Topic cua e mak.caj j cum co 2 mat cua no.like de hjen noj dung va cho nhung aj chj can dang ky la thanh vjen cua web.

Chodongxoai

MasterCorporal
Được Like
129
Chả biết kiếm được mấy đồng từ cái liên kết rút gọn đó mà vào dowload tùm lum toàn quảng cáo boup. Diễn đàn chia sẽ mà làm cái trò mèo

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom