Help Set quyền mới được coi bài

susupham

Private
Được Like
17
Cho mình hỏi tí :D

Mình có 1 khu vực, giờ mình muốn chỉ có những bạn thuộc nhóm mình đặt ra (vd: VIP) mới được vào trong chuyên mục đó hoặc coi bài trong đó, xin hỏi phải làm sao ạ?

• Like
Reactions: THB
V

vanphu113

Khách VNXF
Đầu tiên tạo USers Group V.I.P như ý bạn và phân đầy đủ quyền vủa 1 thành viên trên đó.
Sau đó.
Vào Box chỉ để vip thấy.
Ví dụ mục: Phòng VIP chỉ cho nhóm VIP thấy thì bạn vào Node Phòng VIP sau đó chọn permission sau đó tích vào private node và phía dưới ở mục User Groups V.I.P bạn phân đủ quyền cho nhóm này.
Chúc bạn thành công

• Like
Reactions: THB

muhammad

Corporal
Được Like
37
cái này sau không có hình ảnh hay video gì cả vậy. Nói bằng mồm thế kia ai hiểu được :))

muhammad

Corporal
Được Like
37
không có video hay hình ảnh lấy gì làm. Mình chả hiểu gì cả

muhammad

Corporal
Được Like
37
mình đang cần một vip cho diễn đàn của mình để tạo vip mua bán và đặt huy chương cho các mod giống như bên discuz ấy

muhammad

Corporal
Được Like
37
có hình ảnh thì dễ hiểu hơn nhiều bạn ạ. Mình mới tập làm quen với xenforo nên chưa hiểu là phải

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,930
chưa thì hỏi @susupham kìa. hướng dẫn cho. chứ bác vào nói như thế ai mà hướng dẫn cho bác tui chết liền. Vì cái này chỉ là vd thôi. Nên hình ảnh thật làm gì có. Khi người ta làm xong rồi thì ai đi chụp hình lên nữa. Bạn cần bạn phải vận động chứ?

tuanlv

Private
Được Like
3
các bác cho em hỏi làm sao để auto set VIP cho user, vì số lượng user rất lớn thì chẳng nhẽ set bằng tay? Có addon nào cho phép tạo điểm thưởng không nhỉ? Đủ số điểm thưởng thì được quyền create thread?

aviaiva

MasterCorporal
Được Like
276
các bác cho em hỏi làm sao để auto set VIP cho user, vì số lượng user rất lớn thì chẳng nhẽ set bằng tay? Có addon nào cho phép tạo điểm thưởng không nhỉ? Đủ số điểm thưởng thì được quyền create thread?
vào User Group Promotions để cài đặt sét quyền tự động cho user sau khi đạt một loại điểm nào đó như credits, like, point ...

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom