Addon Share Easy User Ban by Siropu V1.0.4

vntoday007

Corporal
Được Like
97
Hàng này em mua vào 23/12/2015 chính chủ từ site xenforo.com nhé, full box nguyên đai link kiện không có phải đồ tải vớ vẩn, anh em ai cần thì kéo về mà sài thấy nó lên bản 1.1.0 rồi nhưng do nghỉ cty cũ nên tài khoản nó đổi mất pass rồi nên không update được. Em sài với xenf 1.5.6 vẫn chạy tốt còn 1.5.7 thì chưa nâng nên không biết.

Note: Các bác có thể check Shell, quét virus,... nhé không lại có đồ bảo hiểm bên trong mang tiếng em. :D với lại file nó ít nên có thể check code trực tiếp cũng được nhờ mod check để xác nhận dùm

Easy User Ban allows you and your moderators (if permission is set) to easily ban and unban users without having to go to the ACP.

This Add-on also displays the banned users list.

Features
  • Link to ban/unban users directly from their profile/member card/profile posts/thread posts/conversations
  • Manage bans page where you and your staff can ban/unban multiple users at the same time
  • Moderator ban/unban log
  • Banned users list
  • User Group Permissions
When you hover over the info "icon" on the ban list page, a tooltip with ban reason will show up.
You can ban users permanently or for hours/days/weeks/months/years/ or until a specified date from calendar.

Admin Options
  • Set Maximum Users to Ban/Unban at Once
  • Quick Reason Select Options (to add predefined ban reasons)
  • Set Require Ban Reason
  • Display Recent Bans Widget (on banned users page)
  • Display Expiring Bans Widget (on banned users page)
  • Display Ban Type (on banned members page)
  • Display Ban Reason (on banned members page)
As a customer you get:
  • Guaranteed support
  • Guaranteed maintenance
  • Fast bug fixes

Đính kèm

• EasyUserBan_1_0_4.zip
    21.3 KB · Lượt xem: 70

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
bác mua cho domain của bác. ae sao dùng được. Hay bác null rồi?

vntoday007

Corporal
Được Like
97
bác mua cho domain của bác. ae sao dùng được. Hay bác null rồi?
Hàng 1 lố của bọn dùng lic domain em chả dám share vì không biết null còn hàng này nó chả có lic gì cả ai thích thì sài thôi bác :D thoải mái đê

• Like
Reactions: THB

vntoday007

Corporal
Được Like
97
null chưa vậy để em biết đường đi null :) chứ mà nó nguyên đai kiện thì chỉ dùng cho 1 domain thôi
Không sài lic nhé thím, bọn này nó không phải lớn nên nó để mặc sài thoải mái em cài khoảng chục cái forum rồi :D

• Like

vntoday007

Corporal
Được Like
97
ok để mình thử cài luôn trên bản xen 1.5.7 xem sao nếu dc thì báo luôn cho ai có nhu cầu dùng về sau
Yes bác cứ test chơi, em thấy mod này cần :D tại lâu cũng không dựng forum nên quên mất vừa mới zô nhớ share anh em cài sài đỡ vậy

vntoday007

Corporal
Được Like
97
xác nhận cho các bác là cái này cài và dùng bình thường trên bản 1.5.7 nhé :) thoải mái chiến đi các bác
:D dạ em thấy nó ít file nên chả hiểu bản update mới của nó có gì mới không, tuy nhiên bản này em sài thấy đủ dùng rồi :D anh em cứ tự nhiên

• Like

vntoday007

Corporal
Được Like
97
Bản mới của nó thêm cái này Allows you to enable/disable ban reason and choose to display the reason in a tooltip or not. không có fix bug nên chắc bản này sài ok ngon lành vì không ảnh hưởng gì cả =))

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian