Styles Share Giao Diện XFTEAM.NET v3.0

baoquoc

Private
Được Like
19
kết cái style này quá ad. Cho mình hỏi vài câu:
Câu 1: Làm sao tạo cái khung "update, chat..." bên dưới slider á.
Câu 2: Làm sao add quảng cáo bên phải giống như cái advanced ADS option như bên DC style á. Dễ quản lý hơn
Câu 3: Mình up file đính kèm theo bài đều báo lỗi (hình, pdf ...) hỏi nhiều topic nhưng ad chưa trả lời. hic
Thân chào nếu có cơ hội gặp sẽ hậu tạ trà nước :)

hardcore

Sergeant
Được Like
374
@baoquoc dạo này mình bận quá đang dở project + đi học có lỗi gì mong bạn báo lại mình sẽ fix cho bạn :D

baoquoc

Private
Được Like
19
@baoquoc dạo này mình bận quá đang dở project + đi học có lỗi gì mong bạn báo lại mình sẽ fix cho bạn :D
chào bạn.
Có mấy câu hỏi mình đặt như trên đó.
Bạn có bản update style này thì cho mình xin nhé!
Style đẹp quá chừng nhưng tính năng còn hạn chế so với DC stlyle.
Thân chào & cảm ơn nhiều!

baoquoc

Private
Được Like
19
@datdaik000 Thank ad đã hỗ trợ.
Cho mình hỏi làm sao để tạo slide như style này trên DC style nhé!
Font chữ bên DC không chuẩn bằng style vnxf. Có cách nào chỉnh ko ad, style DC dường như hoàn hảo rồi chỉ có vài con sâu nhỏ này thôi :)

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
@datdaik000 Thank ad đã hỗ trợ.
Cho mình hỏi làm sao để tạo slide như style này trên DC style nhé!
Font chữ bên DC không chuẩn bằng style vnxf. Có cách nào chỉnh ko ad, style DC dường như hoàn hảo rồi chỉ có vài con sâu nhỏ này thôi :)
mình trả lời lần lượt nhé :)
1. Slide bên này là Flex Slider nhé :D Bạn xem hd chèn ở [đây]
2. Mình đã phát triển 2 style. Style thứ nhất là D.C Flat thì có chức năng chọn font chữ. Còn style thứ 2 là D.C Metro thì dùng trực tiếp font Roboto Condensed. Vậy bạn nói rõ style nào và chưa chuẩn ở đâu để mình fix trong version sau nhé :)

Cảm ơn bạn đã ủng hộ sản phẩm của mình!

baoquoc

Private
Được Like
19
mình trả lời lần lượt nhé :)
1. Slide bên này là Flex Slider nhé :D Bạn xem hd chèn ở [đây]
2. Mình đã phát triển 2 style. Style thứ nhất là D.C Flat thì có chức năng chọn font chữ. Còn style thứ 2 là D.C Metro thì dùng trực tiếp font Roboto Condensed. Vậy bạn nói rõ style nào và chưa chuẩn ở đâu để mình fix trong version sau nhé :)

Cảm ơn bạn đã ủng hộ sản phẩm của mình!
Mình mới thử D.C Flat à. Style chuẩn, không lỗi lầm gì. chỉ có mấy cái font thôi. Fix nữa là 10 điểm
Tối về chạy thử cái DC metro coi sao.
Thank ad nhiều nhé!

hardcore

Sergeant
Được Like
374
@baoquoc
  1. câu 1: @datdaik000 đã trả lời bạn rồi nhé.
  2. câu 2: bạn có thể đặt theo bài này hoặc sử dụng addon Widget Framework chứ cứ chèn hết thì rất nhiểu tinh năng lại không ổn định :D.
  3. câu 3: Bạn thử dùng style mặc định xem có lỗi không chứ style đâu lq đến vấn đề này đâu ?

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Mình mới thử D.C Flat à. Style chuẩn, không lỗi lầm gì. chỉ có mấy cái font thôi. Fix nữa là 10 điểm
Tối về chạy thử cái DC metro coi sao.
Thank ad nhiều nhé!
kcj bạn, lỗi font ở đâu nói rõ chứ bạn :D Mình và bao nhiêu mem khác dùng có sao đâu nhỉ :D

baoquoc

Private
Được Like
19
@baoquoc
  1. câu 1: @datdaik000 đã trả lời bạn rồi nhé.
  2. câu 2: bạn có thể đặt theo bài này hoặc sử dụng addon Widget Framework chứ cứ chèn hết thì rất nhiểu tinh năng lại không ổn định :D.
  3. câu 3: Bạn thử dùng style mặc định xem có lỗi không chứ style đâu lq đến vấn đề này đâu ?
ad cho hỏi cái dấu chấm giữa style để làm gì. Mình thử nó báo không tìm thấy gì đó. Không sài được thì làm sao bỏ nha

baoquoc

Private
Được Like
19
dear ad,
Ý mình không phải font lỗi mà cái font đang sài mình không thích lắm. có cách nào đổi như forum vnxf không

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
dear ad,
Ý mình không phải font lỗi mà cái font đang sài mình không thích lắm. có cách nào đổi như forum vnxf không
À, bạn dùng style D.C Flat hay D.C Metro?
Style Flat có chỗ chỉnh font trong Properties đấy, còn style kia mình chưa làm ( do lười :D )

Tos Kr

Private
Được Like
1
bạn ơi edit ảnh trong style sao vậy

• Like
Reactions: THB

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284