Styles 2x Style Elegant Dark cho XenForo 2 2.2.8

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,687
Style Elegant Dark cho XenForo 2 2.2.8

Elegant Dark được phát triển theo cấu trúc chuyên nghiệp, chủ đề diễn đàn linh hoạt và đa năng với thiết kế responsive tuyệt vời cho XenForo 2.1+.

Elegant Dark là một thiết kế chức năng với các tính năng cá nhân hóa tiên tiến. Đây là một giao diện thân thiện với người dùng với các tính năng style hoàn toàn tùy biến và dễ sử dụng mà không cần bất kỳ kiến thức về code.

Có 15 nhóm style khác nhau được tạo ra theo chủ đề và hàng trăm tính năng trong các nhóm style này.

Có thể tạo ra một giao diện mà bạn mơ ước với các tính năng style chỉ trong vài phút.

Là một framework chung, chúng tôi đã hoàn thành công việc của mình bằng cách quyết định giao diện thân thiện với người dùng trong khi tạo framework chính của chủ đề.

Tính năng chung
  • Các tính năng style có thể được chọn là bố cục Wide và Boxed,
  • Tất cả các màu nền có thể được thay đổi dễ dàng,
  • Bạn có thể quản lý để tạo kiểu với nhiều chức năng có thể chủ động hoặc thụ động.
  • Với trình thay đổi nền đặc biệt, bạn có thể dễ dàng thay đổi màu nền và hình ảnh trang web của mình.
  • Bạn có thể thay đổi vị trí của khu vực người dùng theo ý muốn và thực hiện định dạng cho trường đó.
  • Một cách rất đơn giản, bạn có thể chọn biểu tượng của mình là Text logo hoặc Hình ảnh. Bạn có thể thực hiện các tùy chỉnh của mình một cách dễ dàng.
    Với các vị trí điều hướng khác nhau, bạn có thể điều chỉnh góc nhìn theo ý muốn.
  • a) Mặc định ,
    b) Bên cạnh logo,
    c) Dưới logo
Bạn có thể thêm các biểu tượng font-awesome cho khu vực điều hướng cạnh nhau hoặc hiển thị chúng trên các liên kết. Mọi thứ dễ dàng như một cú nhấp chuột
  • Nếu muốn, bạn có thể chọn sử dụng một khu vực lớn hơn với khu vực điều hướng di chuyển chuột.
  • Bạn có thể thay đổi vị trí của hộp tìm kiếm theo định dạng sử dụng của riêng bạn tùy theo tùy chọn header hoặc navigation của bạn.
  • Với tính năng Quick Touch, bạn có thể tạo không gian cho người dùng của mình theo ý muốn. Nhóm style này là một cấu trúc hoàn toàn có thể tùy chỉnh.
  • Với khu vực Message Block, bạn có thể tạo các trường tin nhắn chào mừng tốt đẹp cho người dùng của mình. Một lần nữa, tính năng này hoàn toàn có thể tùy chỉnh.
  • Bạn cũng có thể cung cấp các chế độ xem khác nhau cho người dùng truy cập trang web của bạn với 8 hiệu ứng cancas khác nhau.
  • Bạn có thể đặt các tùy chọn chiều rộng và chiều cao để định hình trường breadcrumb theo bất kỳ cách nào bạn muốn.
  • Bạn cũng có thể thay đổi vị trí của trường thanh bên (Sidebar) vì bạn có thể thay đổi vị trí ghim (Sticky).
  • Bạn cũng có thể thêm các biểu tượng vào tiêu đề của các trường này và làm cho chúng có thể gập lại được. Mọi thứ có thể được kiểm soát dễ dàng từ các tính năng style. Bạn cũng có thể tạo một cấu trúc khác bằng cách chọn từ 2 bảng điều khiển khách khác nhau.
Elegant Dark 5 đi kèm với một số bố cục diễn đàn riêng biệt (Bố cục node). Bạn có thể phân biệt cấu trúc diễn đàn của mình bằng cách chọn các bố cục mong muốn

a) Mặc định,
b) Cổ điển,
c) Cột kép A,
d) Cột kép B,
e) Cột kép có hình ảnh
  • Nó cũng rất dễ dàng để điều chỉnh hình ảnh hai cột. Đơn giản chỉ cần tạo một diễn đàn hoặc chỉnh sửa các diễn đàn hiện có của bạn và chỉ cần nhập đường dẫn hình ảnh mà bạn đã gửi đến máy chủ của mình.
  • Nếu muốn, bạn có thể đặt các cột diễn đàn của mình thành một cột đơn bằng cách nhập số nhận dạng của các diễn đàn mà bạn sử dụng cột kép.
  • Bạn có thể dễ dàng đặt các chuyên mục diễn đàn của mình thành Có thể thu gọn.
  • Bạn có thể đặt một biểu tượng nhỏ nhưng đáng chú ý hoặc đăng trên diễn đàn của bạn hiển thị các chủ đề mới.
  • Bạn cũng có thể xem có bao nhiêu người trong diễn đàn đó tại thời điểm đó.
  • Ngoài ra, với nút khởi chạy chủ đề nhanh, có khả năng tạo chủ đề nhanh cho mỗi diễn đàn.
  • Bạn có thể thay đổi các biểu tượng của diễn đàn mình một cách rất đơn giản.
  • Bạn có thể áp dụng hiệu ứng di chuột bằng cách di chuyển chuột trên diễn đàn của mình.
  • Bạn có thể dễ dàng tách các vấn đề đã cố định của mình khỏi các chủ đề khác và bạn có thể đưa ra một cái nhìn khác.
  • Thông tin người dùng đi kèm với ba loại cho chế độ xem chủ đề;
    a) Tiêu chuẩn,
    b) Ngang
    c) Bài đầu tiên nằm ngang
  • Bạn có thể quản lý và tùy chỉnh các trường tin nhắn (Chủ đề) theo ý muốn. Biểu tượng Font-awesome, điều khiển hình đại diện, không gian hình đại diện cố định, thông tin người dùng có thể gập lại, v.v.
  • Footer có thể được tùy chỉnh hoàn toàn mà không cần bất kỳ mã hóa nào. Nó có 6 bố cục có thể lựa chọn. Bạn có thể chọn tính năng mong muốn hoặc bạn có thể đặt định dạng tùy chỉnh của riêng mình. Nó hoàn toàn phụ thuộc vào bạn.:)
  • Với Elegant Dark, tất cả các liên kết mạng xã hội của bạn đều có một không gian có thể quản lý được. Tại đây, bạn có thể kích hoạt bằng cách đưa ra các liên kết có liên quan đang sử dụng phương tiện truyền thông xã hội
Chúc các bạn thành công.

Nguồn: Internet​

Đính kèm

• Elegant-Dark-2.2.8.zip
    3.6 MB · Lượt xem: 37

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh