Help Sửa lỗi Trang không thân thiện với thiết bị di động khi test mobile Friendly

Xehoi

Gefreiter
Được Like
9
Hi các ae!
Khi check trên google thì thông báo Your page is not mobile-friendly.
Còn trong admin thì cứ đăng bài xong báo cả đống lỗi. Cụ thể:
Lỗi này nhiều nhất
Mã:
ErrorException: [E_NOTICE] Undefined property: Less_Tree_Operation::$value src/vendor/oyejorge/less.php/lib/Less/Functions.php:663

Mã:
[CODE]XF\CssRenderException: Error rendering template public:xentr_more_thread.less: ParseError: Unexpected input in public:xentr_more_thread.less on line 3868, column 22 (on or near line 3868) src/XF/CssRenderException.php:89
Mã:
XF\CssRenderException: Error rendering template public:structured_list.less: Operation on an invalid type (on or near line 3713) src/XF/CssRenderException.php:89
Mã:
XF\CssRenderException: Error rendering template public:message.less: error evaluating function `round` math functions take numbers as parameters index: 92154 in public:message.less (on or near line 1) src/XF/CssRenderException.php:89
Mã:
ErrorException: Template error: [E_USER_WARNING] Macro public:uix_icons.less:content is unknown src/XF/Template/Templater.php:657

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
450
Bạn đưa thế sẽ rất khó để giúp bạn sửa, nhìn quá thấy bị lỗi CSS nhiều. Bạn inbox cho mình thông tin tài khoản admin forum của bạn để mình vào xem giúp cho nhé!

Xehoi

Gefreiter
Được Like
9
Bạn đưa thế sẽ rất khó để giúp bạn sửa, nhìn quá thấy bị lỗi CSS nhiều. Bạn inbox cho mình thông tin tài khoản admin forum của bạn để mình vào xem giúp cho nhé!
Cảm ơn bạn. Mình sửa ok r

Blue

Founder
Thành viên BQT
Được Like
1,528
Bớt hướng dẫn và dẫn user đi chỗ khác đi bạn, đã chia sẻ thì hãy chia sẻ hết mình

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom