Help Tạo đường link hiện thị report cho thành viên xem

virutmt

MasterCorporal
Được Like
40
Như tiêu đề. Nhờ các pro chỉ giúp.
Là như sau: em muốn tạo đường link để chèn vào bài viết. Đường link này liên kết đến phần report của chính bài đó luôn. Về cơ bản xenforo chỉ cho Report còn Admin mới vào xem lại được. Nhưng Admin khi click vào report thì nó list ra 1 loạt những bài đã bị report. Rất bất tiện khó tìm
Vậy bác nào hướng dẫn giúp với ạ. Cần phải lấy link thế nào và setup permisstion của group thế nào không?

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
451
Hiện mục Report chỉ cho những thành viên có quyền Kiểm duyệt viên mới xem được, admin mà ko có quyền kiểm duyệt viên cũng ko xem được. Mình thấy yêu cầu của bạn khó

virutmt

MasterCorporal
Được Like
40
Hiện mục Report chỉ cho những thành viên có quyền Kiểm duyệt viên mới xem được, admin mà ko có quyền kiểm duyệt viên cũng ko xem được. Mình thấy yêu cầu của bạn khó
À không phải là admin ko xem được. không phải ý đó.
Ý: Tức là phần report hiện tại nó đang ở menu trên cùng. Khi đăng nhập admin mới hiện ra.
Giờ mình muốn tiện lợi là bài nào cũng có link report để tất cả mọi người đều xem được ấy

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
451
À không phải là admin ko xem được. không phải ý đó.
Ý: Tức là phần report hiện tại nó đang ở menu trên cùng. Khi đăng nhập admin mới hiện ra.
Giờ mình muốn tiện lợi là bài nào cũng có link report để tất cả mọi người đều xem được ấy
Hiện chỉ có Kiểm duyệt viên mới xem được phần report, nếu bạn muốn tất cả thành viên đều xem được report thì khó, cái này phải nhờ người hiểu sâu code về Xenforo để can thiệp thôi.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom