Help Tìm kiếm add-on có chức năng hoặc gần giống chức năng cho XenForo1

thienlong095

Corporal
Được Like
46
1. Cho mình hỏi là chức năng dùng point hoặc điểm j j đó do mình tự chỉnh, rồi lấy số point đó để mua 1 topic (để tải những file attachment của topic đó thì topic đó phải mua, topic được mua theo số điểm mình tự đặt) (topic vẫn có thể view nhưng k tải được file nếu chưa mua)

2. Là diễn đàn e đang ở font-family: Georgia, "Times New Roman", Times, serif; có cách nào chỉnh cho nó giống font của diễn đàn vnxf k ạ, và chỉnh như nào cho e xin hướng dẫn

3. bây h 1 add-on xenforo nếu thuê viết chức năng thì giá cở như nào ạ

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,930
xin chào.
1. Giờ này buồn ngũ chưa suy nghĩ ra.
2. có bài hướng dẫn rồi nhé. bác gg hướng dẫn thay đổi font chữ mặc định xenforo
3. Tùy theo chức năng. nhưng tầm >1 triệu tùy theo chức năng khó hay dễ ( giá vnxf nhé)

thienlong095

Corporal
Được Like
46
xin chào.
1. Giờ này buồn ngũ chưa suy nghĩ ra.
2. có bài hướng dẫn rồi nhé. bác gg hướng dẫn thay đổi font chữ mặc định xenforo
3. Tùy theo chức năng. nhưng tầm >1 triệu tùy theo chức năng khó hay dễ ( giá vnxf nhé)
1. vậy có j a nhớ cho e xin cái link với ạ
2. thank anh, để e tìm thử ^^, cám ơn a về từ khóa :D
3. add-on để e inbox a, rồi a báo giá giúp e nhé :)

thebigsize

MasterCorporal
Được Like
250
1. Cho mình hỏi là chức năng dùng point hoặc điểm j j đó do mình tự chỉnh, rồi lấy số point đó để mua 1 topic (để tải những file attachment của topic đó thì topic đó phải mua, topic được mua theo số điểm mình tự đặt) (topic vẫn có thể view nhưng k tải được file nếu chưa mua)

2. Là diễn đàn e đang ở font-family: Georgia, "Times New Roman", Times, serif; có cách nào chỉnh cho nó giống font của diễn đàn vnxf k ạ, và chỉnh như nào cho e xin hướng dẫn

Cần inbox.

lanhhuyettu

Corporal
Được Like
110
1 là cài addons Brivium - Credits Premium , sau đó cài tiếp 1 trong số những addons sau tùy theo nhu cầu của bạn:
CONTENT RESTRICTION USING CREDITS, KEY CODE, STICKY THREAD USING CREDITS

KHUCTHUYDU

MasterCorporal
Được Like
223

https://xfv2.com/download/dragonbyte-credits-for-xf2.31/

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian