[Tổng hợp] Style Xenforo do mình RIP được

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Mấy bác này đã chia sẽ còn sợ gì nữa ta?
Mình thì thấy thế này.
1. Copy, leech... phải ghi nguồn. Vì ngta viết bài rất cực. Ngoài kiến thức còn thời gian nữa.
2. Gg đánh giá cao bài viết đầu tiên. Nên leech tha hồ.
Nhân đây nói luôn. Các bài viết của vnxf ai copy thì vui lòng ghi vnxf là vui rồi. Chia sẽ càng nhiều càng tốt.

ismartcom005

MasterSergeant
Được Like
798
Mình thì thấy thế này.
1. Copy, leech... phải ghi nguồn. Vì ngta viết bài rất cực. Ngoài kiến thức còn thời gian nữa.
Nhân đây nói luôn. Các bài viết của vnxf ai copy thì vui lòng ghi vnxf là vui rồi. Chia sẽ càng nhiều càng tốt.
:D, @THB suy nghĩ đơn giản quá, bạn viết bài ra rất cực, có thể mất 2-3-6 giờ, ngta leech lại ko ghi nguồn bạn làm gì họ ? Luật pháp chưa can thiệp được trừ khi bạn là ông lớn có thế :cool:.

Đó là chưa kể đã leech bài ko ghi nguồn còn spin, trộn nội dung lại. Nếu là SEOer thật họ trộn nội dung lại khác để đánh lừa Google :D

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Uhm. Copy ko ghi nguồn là vi phạm pháp luật.
Nhưng với mình ai tôn trọng có ý thức thì ng ta tự ghi. Ở vn thì tinh thần tự giác rất ít, chỉ để phát giác thôi.
Riêng bản thân mình viết bài giá trị chưa cao. Mục đích chỉ chia sẽ kiến thức cho mọi người, nên ai copy càng nhiều thi mình càng thích. Hiii vì như thế sẽ có nhiều ng tiếp cận.

dev.xf

Sergeant
Được Like
519
Mình thì thấy thế này.
tùy theo site index thế nào nữa thím. site em viết 2 ngày mới index. site mấy thím viết 2 phút :(

• Like

dev.xf

Sergeant
Được Like
519
mình thì thấy page càng lớn nó index càng nhanh

• Like

ismartcom005

MasterSergeant
Được Like
798
Còn tuỳ site bác ra sao, nội dung có đặc biệt, có duy nhất ko? Số bài viết mỗi ngày ra sao, traffic. Đối với 1 số site nội dung ko giống ai khả năng index nhanh và nhanh có hạng :D thì phải

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom