Help upload file sql dung lượng lớn

tuyettrinh

Gefreiter
Được Like
23
Có cách nào upload file sql dung lượng lớn lên phpadmin ko nhỉ?
Tr dùng bigdump mà nó vẫn lỗi

Dung lượng file sql hiện là 58M . Chẳng qua là mới backup lại cái xenforo 2.0.10 . Tính mang qua host hoặc máy ảo cài và update thử nhưng cái file sql up lên ko được. MÀ làm trực tiếp thì lỡ có lỗi gì cũng ko biết đường mà sửa.

• Like
Reactions: THB

kentdoan

Corporal
Được Like
80
Có cách nào upload file sql dung lượng lớn lên phpadmin ko nhỉ?
Tr dùng bigdump mà nó vẫn lỗi
View attachment 30416
Dung lượng file sql hiện là 58M . Chẳng qua là mới backup lại cái xenforo 2.0.10 . Tính mang qua host hoặc máy ảo cài và update thử nhưng cái file sql up lên ko được. MÀ làm trực tiếp thì lỡ có lỗi gì cũng ko biết đường mà sửa.
sao không hỏi bên mình 58mb mà lớn gì

• Like

Win

MasterCorporal
Được Like
171
Bác Nén Gzip thì chắc còn tầm 11MB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
58M??
import bình thường bạn nhé.
nếu dùng hosting trả phí. còn free thì thường ko đc.
thanks

kentdoan

Corporal
Được Like
80
heee. cái này chắc xem lại bên bạn. hii. nói vui thôi nhé, ko có ý gì.
ys minhf nói 58mb có gì quá lớn đâu chạy 1 dòng lệnh chắc chưa đến 10s nhỉ @@

• Like

tuyettrinh

Gefreiter
Được Like
23
:=o chạy bình thường thì đã không có vấn đề đã hỏi. Mà cũng có hỏi là có up được hay ko đâu mà sao nhiều câu trả lời là up lên bình thường, là file như vậy ko nặng nhỉ ?
File dung lượng đó đã up lên phpadmin chạy bằng xampp phiên bản php 7.2 bị lỗi và up bằng bigdump cũng bị lỗi nên mới lên hỏi để xin hướng khác phục hoặc chỉ ra cái lỗi nào mà.
Haiz.

Win

MasterCorporal
Được Like
171
:=o chạy bình thường thì đã không có vấn đề đã hỏi. Mà cũng có hỏi là có up được hay ko đâu mà sao nhiều câu trả lời là up lên bình thường, là file như vậy ko nặng nhỉ ?
File dung lượng đó đã up lên phpadmin chạy bằng xampp phiên bản php 7.2 bị lỗi và up bằng bigdump cũng bị lỗi nên mới lên hỏi để xin hướng khác phục hoặc chỉ ra cái lỗi nào mà.
Haiz.
xampp cũng chậm lắm bạn.

Hoa Anh

MasterCorporal
Được Like
71
Haiz.
bạn sài hosting hay vps? chỉ cần up sql và bigdump lên public_html rồi cấu hình bigdump, sau đó vào tên miền/bigdump.php rồi chạy sql thôi, mình đã từng chạy 80mb, mà nhớ chạy xong sql thì nên xóa file bigdump vì dễ bị hack ^^

kentdoan

Corporal
Được Like
80
bạn sài hosting hay vps? chỉ cần up sql và bigdump lên public_html rồi cấu hình bigdump, sau đó vào tên miền/bigdump.php rồi chạy sql thôi, mình đã từng chạy 80mb, mà nhớ chạy xong sql thì nên xóa file bigdump vì dễ bị hack ^^
bigdump có giống mýqldumper không, test thử mýql dumper không còn hoạt động trên php 7

huynhvantam123

Corporal
Được Like
43
thấy chủ thớt có nói rồi. Có lẽ làm hết rồi ko dc mới hỏi

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát