WaterMark Add-on - Đóng dấu hình ảnh xenforo

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,938
bạn tăng hoặc giảm giá trị của margin bottom và margin right thử nha
đúng rồi. cho nó về 0 hết xem sao?
thử sai - thử lại ---> kết quả tốt thôi.

nghia12345

Gefreiter
Được Like
17
bạn tăng hoặc giảm giá trị của margin bottom và margin right thử nha
hướng dẫn giúp mình với mjnh ko biet chỉnh

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,938
cái là e ko muốn chỉnh chứ ko phải là ko biết chỉnh?
hướng dẫn như vậy rồi. nhiệm vụ e là thay số rồi xem kết quả thôi mà.
Còn chờ cầm tay thay số nữa hả e? Vận động đi. thay mấy con số "4" thành số "0" thôi mà?
thay từ trên xuống dưới. Lưu lại xem kết quả? chưa ưng ý thay tiếp. Còn trẻ mà e, năng động lên a xem.

• Like
Reactions: PVS

nghia12345

Gefreiter
Được Like
17
Còn chờ cầm tay thay số nữa hả e? Vận động đi. thay mấy con số "4" thành số "0" thôi mà?
thay từ trên xuống dưới. Lưu lại xem kết quả? chưa ưng ý thay tiếp. Còn trẻ mà e, năng động lên a xem.
DẠ thưa em chỉnh nất hết rồi ko được mới lên hỏi mấy anh ạ

• Like

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,676
bạn chỉnh thế nào, làm theo cách của mình chưa, chỉ chỉnh 2 trong 4 cái thôi chứ không phải chỉnh cả 4 đâu

• Like

nghia12345

Gefreiter
Được Like
17
mà hình như ko biết lên đây hỏi mà nghe mấy câu nói khó nghe cực kỳ gọi là cộng đồng hổ trợ mà sao nc khó nghe vậy lần trước xủng thế lần này cũng thế BQT mà nc với thành viên như thế thấy có chút thiếu tôn trọng đó thá ko giúp thì im lặng ko cần CMT nc khó nghe thế đâu nha anh gì đó ơi

• Like

nghia12345

Gefreiter
Được Like
17
bạn chỉnh thế nào, làm theo cách của mình chưa, chỉ chỉnh 2 trong 4 cái thôi chứ không phải chỉnh cả 4 đâu
zạ thôi được rồi anh em tháo ad on ra rồi em cám ơn anh

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,938
mà hình như ko biết lên đây hỏi mà nghe mấy câu nói khó nghe cực kỳ gọi là cộng đồng hổ trợ mà sao nc khó nghe vậy lần trước xủng thế lần này cũng thế BQT mà nc với thành viên như thế thấy có chút thiếu tôn trọng đó thá ko giúp thì im lặng ko cần CMT nc khó nghe thế đâu nha anh gì đó ơi
cái này là giúp e đấy chứ. a muốn e tiến bộ hơn thôi. nếu có bấy nhiêu mà e nghĩ là nói nặng em thì anh biết e còn đang đi học phổ thông. Cục tự ái nó to hơn cục...
Vì e vẫn để cái hình to đùng mấy con số "4" mà cứ hỏi hoài là sao? Cộng đồng chỉ hướng dẫn chứ ko cầm tay chỉ việc. A ko phải thầy giáo, ko thể làm thay e. A chỉ hướng e làm cái đó, cái đó để xem kết quả thôi.
Nếu e thấy xúc phạm nói nặng tới e thì a xin lỗi. Sau này a sẽ ko cmt nữa, ở topic e nữa.

nghia12345

Gefreiter
Được Like
17
cái này là giúp e đấy chứ. a muốn e tiến bộ hơn thôi. nếu có bấy nhiêu mà e nghĩ là nói nặng em thì anh biết e còn đang đi học phổ thông. Cục tự ái nó to hơn cục...
Vì e vẫn để cái hình to đùng mấy con số "4" mà cứ hỏi hoài là sao? Cộng đồng chỉ hướng dẫn chứ ko cầm tay chỉ việc. A ko phải thầy giáo, ko thể làm thay e. A chỉ hướng e làm cái đó, cái đó để xem kết quả thôi.
Nếu e thấy xúc phạm nói nặng tới e thì a xin lỗi. Sau này a sẽ ko cmt nữa, ở topic e nữa.
hướng dẫn người khac cộng thêm vài câu khó nghe thế à nói ra thị nói tôi tự ái nói cho nghe de toi dua những dòng CMT này lên cộng đồng vxf thử coi mọi người đánh giá thế nào cách ăn nói coá học mà ỷ ta đây như thế mà đi dẫn đầu 1 forum
a có học qua lớp quản lý chưa la BQT mà nc còn thua 1 thanh viên bt nữa ko mun đôi có với anh tự coi lại cách nc của mình đi lớn rồi nc để em út nó nể chut chứ

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,938
kết quả nè em

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,938
hướng dẫn người khac cộng thêm vài câu khó nghe thế à nói ra thị nói tôi tự ái nói cho nghe de toi dua những dòng CMT này lên cộng đồng vxf thử coi mọi người đánh giá thế nào cách ăn nói coá học mà ỷ ta đây như thế mà đi dẫn đầu 1 forum
a có học qua lớp quản lý chưa la BQT mà nc còn thua 1 thanh viên bt nữa ko mun đôi có với anh tự coi lại cách nc của mình đi lớn rồi nc để em út nó nể chut chứ
thôi a ko nói với e nữa. e cứ đem qua vxf họ trả lời cho em.
chúc e vui vẻ. A chỉ học hết cấp 1 thôi.

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,938
nhớ leech nguyên topic qua nhé e.

nghia12345

Gefreiter
Được Like
17
thôi a ko nói với e nữa. e cứ đem qua vxf họ trả lời cho em.
chúc e vui vẻ. A chỉ học hết cấp 1 thôi.
Cam ơn anh e củng chẳng muốn đôi co với anh , em ko biết em đi tìm người để hỏi và áp dung va hiểu biết thêm chứ ko rảnh rổi đi tìm người để gây đâu anh

• Like

NoName

Private
Được Like
2
Cam ơn anh e củng chẳng muốn đôi co với anh , em ko biết em đi tìm người để hỏi và áp dung va hiểu biết thêm chứ ko rảnh rổi đi tìm người để gây đâu anh
bác @nghia12345 trẻ con vãi ngta chỉ cho mà ko làm lười còn ngồi cãi vã, cái tgian bạn ngồi cãi ngồi mò cách fix có phải hơn ko

• Like

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Vãi thật chứ!
ĂN XIN thời này thà không cho nó chứ cho nó tiền lẽ nó càm ràm ngược lại muốn lật mộ mình luôn...
Mình TOP mem mà còn không dám làm MOD là do thế: http://vnxf.vn/members/
Sợ lật MOD thì thí mẹ rofl~~
P/S: Khổ các sếp!

herowap

Private
Được Like
27
Chào bác VPS và Bác THB cho em hỏi chút sao hai hình ảnh chữ ký của e nó lại khác nhau vậy em làm nó lại ra thế này .cái ảnh đầu là chữ ký của em nhưng nó hiện khoảng trắng ko giống cái ảnh bên dưới .Cảm ơn

• Like

tri78

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
327
  • Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS