XenForo 1.4.5 Released Null By VNXF.VN

• Thread starter Minh Bảo
  • Ngày gửi

tpoclub

Corporal
Được Like
100
bác @Minh Bảo cho mình hỏi thêm bản null của bác (xen 1.4.5) và bên congngheaz.com mình nên dùng cái nào?, bản của bác có tương thích với bản xen 1.4.4 cũ mình đang dùng bên VXF. vn share trước đây không? rất cảm ơn bác! Thân!

• Like
Reactions: THB
M

Minh Bảo

Khách VNXF
bác @Minh Bảo cho mình hỏi thêm bản null của bác (xen 1.4.5) và bên congngheaz.com mình nên dùng cái nào?, bản của bác có tương thích với bản xen 1.4.4 cũ mình đang dùng bên VXF. vn share trước đây không? rất cảm ơn bác! Thân!
Bản xenforo của ai cung như thế cả! Null chỉ là gỡ bõ giao tiếp của code với nhà sản xuất nen dùng cái nào cung ok. Nhưng điều quan trọng ở đây là mỗi bên có mỗi uy tín khác nhau. Vd: Bên VNXF sẽ không có bất cữ text link nào và đảm bảo 100% không có Shell!

tpoclub

Corporal
Được Like
100
để mình test thử, cảm ơn bác đã tạo cho mình niềm tin và động lực check em hàng này nhé! Trân trọng :)

tpoclub

Corporal
Được Like
100
Vùa update xong. Tắt Hết addon rồi upgrade với bản Xen 1.4.5 Full của vnxf.vn. (Dung FileZilla up source full 1.4.5 NEW de source 1.4.4 OLD cua VXF.vn). Update OK, reboot VPS và đang trải nghiệm.
Thanks @Mình Bảo đã tài trợ chương trình này. Thân mến!jhgjdl;gdfgl;d

thanhthai

Gefreiter
Được Like
50
Giờ mới biết forum này, vậy là có chỗ cho mình học hỏi thêm kiến thức xfr rồi :)

M

Minh Bảo

Khách VNXF
Đang dùng bản null của vnxf ngon lành :D Thấy trên mạng share khá nhiều bản 1.4.5 null nhưng không tin tưởng lắm :D
Đúng bạn! Mình null chỉ bỏ phần kết nối với server xenforo, ngoài ra không thêm bất cứ gì vào code :)

skyblue12

Gefreiter
Được Like
46
em mới update lên hôm trước giờ thì bị google báo lỗi spam email, hỏi bên hosting thì bọn nó bảo trong code có vấn đề :( anh em nào giúp e với ạ

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
@skyblue12 bạn tắt hết addon. up lại cái xen 1.4.5 full. install lại. xem thử thế nào nha bác.

skyblue12

Gefreiter
Được Like
46
:( uhm chắc phải làm như vậy quá tại hôm đó mình làm theo kiểu ăn liền giờ google chặn mail rồi

• Like

skyblue12

Gefreiter
Được Like
46
dạo này cũng bận quá nên ko có time để mà chăm sóc web nữa lâu lâu mới vào được buồn gì đâu

• Like

dynamic

Private
Được Like
8
Hay quá, cảm ơn bác Admin đã share cho anh em!

nhantam

Private
Được Like
7
Trước khi update, các bác nên backup lại, phòng rủi ro khi update.

Thanks for your share

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Trước khi update, các bác nên backup lại, phòng rủi ro khi update.

Thanks for your share
Cẩn thận là trên hết. Trước khi vọc thì nhớ lưu bản củ cho chắc ăn. :D

hathanhsang

Private
Được Like
1
source báo có virus anh em ơi. nguy hiểm...................................bandit~~

• Like

manhcuong87

Private
Được Like
5
Tình hình là mình mới istall song. Nhưng khi import file xml lang việt vào thì toàn báo lỗi :
Error
Please enter a valid file name. The requested file could not be read.

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian