Released XenForo 1.5.14 Released | xenforo null

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Bản null này vnxf làm hả các bác ! em mới tập chơi, ai có bản null nào sạch cho em với...
bản này vnxf null đó bác. còn sạch hay ko thì để mình alo cho mấy bác viết ra mã nguồn này rồi trả lời bác nhé. Dạo này biển vn bị ô nhiễm nặng, hy vọng nó chạy từ mỹ về ko bị nhiễm theo. hiii

bmryan

Private
Được Like
4
bản này vnxf null đó bác. còn sạch hay ko thì để mình alo cho mấy bác viết ra mã nguồn này rồi trả lời bác nhé. Dạo này biển vn bị ô nhiễm nặng, hy vọng nó chạy từ mỹ về ko bị nhiễm theo. hiii
Xài tạm thời được chứ bác nhỉ, mai mốt up bản lic có có ảnh hưởng dữ liệu gì ko bác !?

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Xài tạm thời được chứ bác nhỉ, mai mốt up bản lic có có ảnh hưởng dữ liệu gì ko bác !?
hiii. chắc cũng đc. chưa thấy ai phản hồi là bị ô nhiễm. hiii
chơi có lic luôn cho máu.hiii

quachtinh01

Private
Được Like
2
Vừa cài mới xong nhưng lại không vào được admin. Đăng nhập admin xong nó đứng xanh lè luôn.

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Vừa cài mới xong nhưng lại không vào được admin. Đăng nhập admin xong nó đứng xanh lè luôn.
dùng hosting free hay sao?
nếu ko thì do bác cài chưa đúng. hiii
cho cái hình lên a e hỗ trợ nhé. nói bâng quơ vậy chịu nhé.

quachtinh01

Private
Được Like
2
dùng hosting free hay sao?
nếu ko thì do bác cài chưa đúng. hiii
cho cái hình lên a e hỗ trợ nhé. nói bâng quơ vậy chịu nhé.

Do nén bị lỗi thôi. Mình dùng host của StableHost. Cám ơn bạn. Giờ được rồi!

• Like

bmryan

Private
Được Like
4
Gói host AD10 150k/Tháng 5000~10.000 người online Được ko nhỉ !? làm forum xenforo đơn giản thôi

• Like

bmryan

Private
Được Like
4
Thấy Cloud hosting bên idc gói 135k/Tháng, gần giống gói web hosting AD10 bên air host ! chỉ khác dung lượng 2G và 10G

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Gói host AD10 150k/Tháng 5000~10.000 người online Được ko nhỉ !? làm forum xenforo đơn giản thôi
cái này làm đơn giản mà nếu người online cùng nhiều như vậy chắc host k chịu nổi. hii ( chưa có site nào pnline cùng lúc nhiều như vậy nên chưa biết thế nào. VNXF mới vài chục đã mua cái vps rồi. hii)

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Thấy Cloud hosting bên idc gói 135k/Tháng, gần giống gói web hosting AD10 bên air host ! chỉ khác dung lượng 2G và 10G
nói chung tùy mỗi nhà cung cấp thôi. không so sánh đc gì nhé. khi dùng và dùng lâu năm thì mới thấy đc nên chọn nhà cung cấp nào.

tungaqhd

Private
Được Like
10
có pro nào check xem code có sạch không chưa vậy :3

tungaqhd

Private
Được Like
10
sao em cấu hình smtp mail mà nó không gửi mail được nhỉ :( không biết là hàng nulled bị vậy hay bản này thôi.
Email to [email protected] failed: Network is unreachable - library/Zend/Mail/Protocol/Abstract.php:277

• Like

aviaiva

MasterCorporal
Được Like
276
sao em cấu hình smtp mail mà nó không gửi mail được nhỉ :( không biết là hàng nulled bị vậy hay bản này thôi.
Email to [email protected] failed: Network is unreachable - library/Zend/Mail/Protocol/Abstract.php:277
trả lời luôn với bác là hàng ngon, bác setup sai thôi, đang sài, demo sống

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
cái này thì bác xem lại mình cấu hình đúng chưa nhé. Thường gmail đăng ký lâu tầm >1 năm trở lên thì làm ok hơn. Còn gmail mới thì thường bị lỗi này.

tungaqhd

Private
Được Like
10
trả lời luôn với bác là hàng ngon, bác setup sai thôi, đang sài, demo sống

cái này thì bác xem lại mình cấu hình đúng chưa nhé. Thường gmail đăng ký lâu tầm >1 năm trở lên thì làm ok hơn. Còn gmail mới thì thường bị lỗi này.
Cảm ơn mọi người, hóa ra là thằng namecheap nó chặn port ạ :p may là cái mail mặc định của nó không bị chặn

• Like

dinhphucv

Sergeant
Được Like
265
Share host nào chịu nổi 5k online, VPS 2GB chịu được 1k thì thèn admin cũng không phải dạng vừa rồi.

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian