XenForo 1.5.6 Released

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
ko cần thiết.
chia sẻ mà ai muốn thỉ tự gắn thôi. hii

zmanly

Gefreiter
Được Like
42
Khác nhau chứ, vnxf là thương hiệu rồi
Null by VNXF đồng nghĩa với tin cậy
Null by @zmanly đồng nghĩa với không tin cậy giggle~~

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
thanks.Mọi người tin tưởng và dùng là vnxf.vn vui lắm rồi.clap~~clap~~clap~~

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
vnxf làm ăn chán quá tải mất công
tải có bấy nhiêu cũng sợ mất công thì qua xenforo.com đóng tiền mà tải cho khỏi mất công nha bác.
mình sẽ sét tài khoản của bạn ko đc tải bất cứ gì trên vnxf cho bạn đỡ tốn công.

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
tình hình là mình có test sơ qua cái tag của xenforo 1.5.6 trên tiếng việt thấy cũng ok. có bác nào thử chưa? cho mình nhận xét nha các bác.

Fast

Gefreiter
Được Like
54
@THB cho xin code của trang airland được ko.

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
hii
xen+ styles social thôi bác

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
qua bên box kia mà hỏi nha.
ko có code đâu.
vào ACP tìm theo cái dưới nha.

mcjury

Corporal
Được Like
49
đây lè

Đính kèm

32.8 KB · Lượt xem: 8
  • Like

balabum

Gefreiter
Được Like
43
tải có bấy nhiêu cũng sợ mất công thì qua xenforo.com đóng tiền mà tải cho khỏi mất công nha bác.
mình sẽ sét tài khoản của bạn ko đc tải bất cứ gì trên vnxf cho bạn đỡ tốn công.
ecmin làm thấy ghê quá =)), ngta góp ý mình up sai mình nhận, ng ta down 1.5.6 mà về 1.5.5 thì chả mất công là gì =)).
còn vụ tk xenforo thì không nên xoắn nhau làm gì =)), ecmin đã mua license cho vnxf chưa ? 1c tk thoai mà, 30s :D

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
cái gì miễn phí thì ko coi trọng.
ecmin làm thấy ghê quá =)), ngta góp ý mình up sai mình nhận, ng ta down 1.5.6 mà về 1.5.5 thì chả mất công là gì =)).
còn vụ tk xenforo thì không nên xoắn nhau làm gì =)), ecmin đã mua license cho vnxf chưa ? 1c tk thoai mà, 30s :D
cái gì miễn phí các bạn ko xem trọng.
còn a mua lic cho vnxf hay chưa thì ko liên quan tới e. Miễn sao a có tài khoản tải về null cho những người nào cần thôi.
nếu e có thì e null rồi chia sẽ cho mọi người nha DUY. @ismart005?
Mỗi người có 1 cách suy nghĩ riêng và làm riêng. E lên đây để ngồi nói với a những câu như thế này thì a nghĩ ae mình ko nên làm mất thời gian của nhau.:=D

balabum

Gefreiter
Được Like
43
cái gì miễn phí thì ko coi trọng.

cái gì miễn phí các bạn ko xem trọng.
còn a mua lic cho vnxf hay chưa thì ko liên quan tới e. Miễn sao a có tài khoản tải về null cho những người nào cần thôi.
nếu e có thì e null rồi chia sẽ cho mọi người nha DUY. @ismart005?
Mỗi người có 1 cách suy nghĩ riêng và làm riêng. E lên đây để ngồi nói với a những câu như thế này thì a nghĩ ae mình ko nên làm mất thời gian của nhau.:=D
ko phải xoắn =)), thích bản nào nói :D, đây ko phải ko có tiền nhá :D. làm chơi thì ko bao giờ dùng license, nhưng dùng thật thì luôn có license.

chỉ góp ý cách đọc hiểu của a có vấn đề. bạn gocmobile gì đó gop ý phí công tải là vì tưởng 1.5.6 ai dè 1.5.5.
tui thấy a nên xuống tiểu học học lại cách đọc hiểu , thật đó. Nhiều bài các mem post a toàn hiểu sai rồi nói ngta ý kiến a. A nên xem lại và đọc kỹ . Đây cũng là góp ý .

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
a ko có thời gian tranh luận với e.
a ko giỏi và hay bằng e.
Nếu e vào đây tranh cải với a thì xin miễn nha.
đừng có nói nhiều mà hãy làm nhiều đi e. Hiểu sai hay đúng là chuyện bình thường. Thật ra a cũng chưa học hết tiểu học.
Vì thế cũng ko có gì lạ hết. e làm thầy thiên hạ thì tốt nhất đi nơi khác. A ở đây chỉ toàn thất học có lẽ ko hợp với e.
XIN MỜI E QUA TINH TẾ, 5GIAY, VXF,... cho xứng tầm nha.
MÀ ANH THẤY CŨNG LẠ, E LẠI VÀO VNXF LÀM GÌ NHỈ? CHỈ XEM A NÓI CHỖ NÀO SAI THÌ CHỈNH HẢ? HAA CẢM ƠN NHA.

V

vanphu113

Khách VNXF
Không tranh cãi nữa, lớn hết cả rồi, có học thức hết chứ không phải học sinh 1994 -1995 mà cứ hơn thua nhau.

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian