Help Xin cách trèn tài liệu trên docs.google.com vào diễn đàn

ntzthanh

Sergeant
Được Like
129
Em có copy link tài liệu trên docs.google.com vào bài viết trên diễn đàn , mà nó không hiển thị tài liệu trên bài viết . Admin giúp em cài code gì để khi dán link tài liệu trên docs google.com vô bài viết thì nó hiển thị được với ạ . Em cảm ơn

PhuongBinzz

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
442
Hình như cái này

PhuongBinzz

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
442
phiên bản củ. nên bạn backup web trước khi cài nhé

ntzthanh

Sergeant
Được Like
129
phiên bản củ. nên bạn backup web trước khi cài nhé
backup web là làm sao vậy bạn ?

NOKIAPRO

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
76
backup web là làm sao vậy bạn ?
là lưu lại code web bạn đang làm ấy đề phòng trường hợp lỗi, mà lỗi nhẹ thì sửa dc nếu lỗi nặng quá bạn lại phải tạo web lại từ đầu, mà mình thấy web bạn toàn ảnh thì đăng lên imgur cũng dc mà sao phải dùng doc làm gì cho lằng nhằng ra

ntzthanh

Sergeant
Được Like
129
là lưu lại code web bạn đang làm ấy đề phòng trường hợp lỗi, mà lỗi nhẹ thì sửa dc nếu lỗi nặng quá bạn lại phải tạo web lại từ đầu, mà mình thấy web bạn toàn ảnh thì đăng lên imgur cũng dc mà sao phải dùng doc làm gì cho lằng nhằng ra
có nhiều file tài liệu .doc , docs với .ppt nữa bạn ạ . mà mình không biết backup nữa , bạn biết backup như nào không chỉ mình với . mình mù tịt công nghệ thông tin

PhuongBinzz

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
442
có nhiều file tài liệu .doc , docs với .ppt nữa bạn ạ . mà mình không biết backup nữa , bạn biết backup như nào không chỉ mình với . mình mù tịt công nghệ thông tin
Thấy bad là thành viên củ mà nói mù công nghệ thì khó tin

ntzthanh

Sergeant
Được Like
129
mình là giáo viên dạy môn khác , không phải dạy cntt , mình với 1 người bạn có lập 1 trang web tài liệu từ hồi sinh viên . mà bị kẻ xấu đánh sập , mình mới lập lại web mới . cái web mới lập này mình cũng nhờ bên mua sever họ cài cho . chứ mình không biết cài . mình có hỏi bên server về cách backup mà họ bảo là cái này họ không hỗ trợ . họ chỉ hỗ trợ cài web cho xong thì thôi , còn cái khác mình tự giải quyết bạn ạ .

ntzthanh

Sergeant
Được Like
129
bạn có biết cách tạo bbcode nào cho nó hiển thị tài liệu được không bạn ? cài adon này mình không rành về backup , sợ bị lỗi web lắm

saomaiaudio

MasterCorporal
Được Like
152
mình là giáo viên dạy môn khác , không phải dạy cntt , mình với 1 người bạn có lập 1 trang web tài liệu từ hồi sinh viên . mà bị kẻ xấu đánh sập , mình mới lập lại web mới . cái web mới lập này mình cũng nhờ bên mua sever họ cài cho . chứ mình không biết cài . mình có hỏi bên server về cách backup mà họ bảo là cái này họ không hỗ trợ . họ chỉ hỗ trợ cài web cho xong thì thôi , còn cái khác mình tự giải quyết bạn ạ .
Bạn làm web thì cũng phải hiểu cách backup để lưu lại để sau vấn đề gì còn phục hồi chứ (cái này lên google để tìm hiểu cách backup website)
bạn có biết cách tạo bbcode nào cho nó hiển thị tài liệu được không bạn ? cài adon này mình không rành về backup , sợ bị lỗi web lắm
Bạn cài addons này vào (có bản mới nhất là 1.13.16) là ok thôi.

NOKIAPRO

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
76
Bạn làm web thì cũng phải hiểu cách backup để lưu lại để sau vấn đề gì còn phục hồi chứ (cái này lên google để tìm hiểu cách backup website)

addon nào vậy bác

ntzthanh

Sergeant
Được Like
129

addons gì vậy bạn cho mình xin link với , cảm ơn bạn nhiều

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom