Help Xin giúp đỡ hiển thị chủ đề ở trang cá nhân

chodientu

Private
Được Like
26
Mong các bác chỉ giáo giúp em chỉnh số chủ đề khi vào xem trang cá nhân như thế nào ạ ? Nghĩa là khi vào trang cá nhân và bấm vào tab Các bài đăng thì nó sẽ hiện hết các chủ đề của thành viên đó (các bình luận em đã ẩn đi rồi). Vì sau khi em ẩn các bình luận đi thì có thành viên nó hiện 3 chủ đề, thành viên thì 8 chủ đề. Cài này cơ chế nó hiện như thế nào vậy các bác :(

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
cho cái hình đi bác.

xenmax

Private
Được Like
47
đơn giản vì nó hiện 15 bài cả post lẫn thread. bạn ẩn post thì nó hiện thread ít đi là đúng.

xenmax

Private
Được Like
47
Cảm ơn bác em nhờ ng chỉnh đc r ạ

Ko phải ý em là nó hiện có 3 chủ đề, có mem thì hiện hơn chục chủ đề nên e ko hiểu nó hiện theo cơ chế nào
tức là nó hiện đủ chính xác là 15 chủ đề
trong xenforo có dòng này
Mã:
$results = XenForo_Search_SourceHandler_Abstract::getDefaultSourceHandler()->executeSearchByUserId(
            $userId, 0, 15
        );
bạn dùng css ẩn content type "post" chỉ chừa lại thread nên số bài hiện không đồng đều là đúng.
ví dụ nó sẽ nhận 15 bài mới nhất của bạn trong đó có 6 chủ đề và 9 comment => của bạn hiện 6 chủ đề
user B có 12 bài mới nhất trong đó 11 chủ đề và 1 comment => hiện 11 bài trong danh sách

=> số bài hiển thị phụ thuộc vào post và thread của thành viên. cơ chế nó là vậy.
thấy site bạn đã sửa lại dc chức năng này rồi mà?

chodientu

Private
Được Like
26
Vâng em mới nhờ sửa hôm qua bác ạ :D , tiện bác cho em hỏi cách khắc phục xung đột giữa addon Prefix forum Listing với addon lọc giá ạ. Em mới cài thử thì phải tắt 1 trong 2 cái nó mới hiện

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom