Styles Xin hỏi trang web này sử dụng Addon trang chủ gì?

Luis Nguyen

Private
Được Like
3

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,680
Mình nghĩ gọi là cải tiến từ porta lên sẽ hợp lý hơn là nói mang về :)

dinhphucv

Sergeant
Được Like
265
sửa tên + copy css từ wordpress sang. ko tin thì hỏi chủ nhân của nó là biết
nực cười sao phải hỏi nhỉ, đúng là code gốc là của xenporta nhưng được sửa không ít rồi nhé. Bạn bảo là copy từ WordPress, ủa copy từ WordPress qua là không phải công sức à, cái gì hay thì áp dụng thôi, bản thân xenporta cũng có nhiều thiếu xót. Để mình tải XenPorta rồi đổi tên add-on thành như trên xem có giống không nhé.
Xin lỗi mình không biết trình bạn đến đâu nhưng cách nói chuyện là... sao bạn tự hiểu.

bumbum12

Corporal
Được Like
50
nực cười sao phải hỏi nhỉ, đúng là code gốc là của xenporta nhưng được sửa không ít rồi nhé. Bạn bảo là copy từ WordPress, ủa copy từ WordPress qua là không phải công sức à, cái gì hay thì áp dụng thôi, bản thân xenporta cũng có nhiều thiếu xót. Để mình tải XenPorta rồi đổi tên add-on thành như trên xem có giống không nhé.
Xin lỗi mình không biết trình bạn đến đâu nhưng cách nói chuyện là... sao bạn tự hiểu.
thế sao bảo core khác?

bumbum12

Corporal
Được Like
50
Vãi đái edit css, ở xen cat có rất nhiều block ông ấy tự thêm vào. Thanh niên này ngu tỏ ra nguy hiểm à
thế cái xenforo down về xong chỉnh sửa style và viết thêm chức năng thì nó lại biến thành wordpress à thằng nguy hiểm nhưng tỏ ra quá ngu này?

Win

MasterCorporal
Được Like
171

Thấy tải nguyên cả cái xf2-8wr-xenporta-2-portal-pro về sau đó sửa lại tên biến.
Chủ addons này cũng không biết coder, Dùng cái phần mềm này rồi thay cả tên database.
Cơ mà nhờ vậy cài cùng lúc cả 2 cái addons đều chạy tốt do dùng khác tên bảng database + thư mục addons. Ai cần nâng cấp qua bản xf2-8wr-xenporta-2-portal-pro có thể backup qua đc.

bumbum12

Corporal
Được Like
50
Thế đm mày bảo edit mỗi css với html
càng nói càng ngu

Thấy tải nguyên cả cái xf2-8wr-xenporta-2-portal-pro về sau đó sửa lại tên biến.
Chủ addons này cũng không biết coder, Dùng cái phần mềm này rồi thay cả tên database.
Cơ mà nhờ vậy cài cùng lúc cả 2 cái addons đều chạy tốt do dùng khác tên bảng database + thư mục addons. Ai cần nâng cấp qua bản xf2-8wr-xenporta-2-portal-pro có thể backup qua đc.
ông bạn này có vẻ thông mình hơn thằng ngu kia

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát