Help Xin Hướng Dẫn chỉnh sửa phần diễn đàn !!

laan

Gefreiter
Được Like
24
tình hình là trang của em nó co cái này nhìn khó coi quá , em muốn sửa nó thì vào phần nào ạ .... mong các pro thông cảm , em chẳng biêt gọi nó là gì cả :(

NDK

MasterSergeant
Được Like
743
Thẻ H1 lúc nào cũng cần 1 cái để tối ưu, ngta luôn đặt ở chỗ đó gọi là title trang đó bạn. Bỏ làm gì mất công lắm. Board title bạn để thế nào thì ở đó hiển thị như vậy.

Còn bạn muốn sửa chỗ đó khác với Board title, thì vào template Page_CONTAINER, tìm đoạn:
PHP:
<xf:set var="$h1"><xf:h1 fallback="{$siteName}" /></xf:set>
Sửa thành
PHP:
<xf:set var="$h1">Bạn thích gì thì ghi vào đây, ghi tên Ái Nhi chẳng hạn , hí hí</xf:set>

laan

Gefreiter
Được Like
24
Thẻ H1 lúc nào cũng cần 1 cái để tối ưu, ngta luôn đặt ở chỗ đó gọi là title trang đó bạn. Bỏ làm gì mất công lắm. Board title bạn để thế nào thì ở đó hiển thị như vậy.

Còn bạn muốn sửa chỗ đó khác với Board title, thì vào template Page_CONTAINER, tìm đoạn:
PHP:
<xf:set var="$h1"><xf:h1 fallback="{$siteName}" /></xf:set>
Sửa thành
PHP:
<xf:set var="$h1">Bạn thích gì thì ghi vào đây, ghi tên Ái Nhi chẳng hạn , hí hí</xf:set>

À hì , Thank Bạn

aviaiva

MasterCorporal
Được Like
276
khó coi nhưng cái thẻ h1 đó vô cùng quan trọng trong seo, nó nói lên site bạn là gì, nếu thớt thấy nó khó coi vất đi cũng được khỏi chỉnh sửa rofl~~

laan

Gefreiter
Được Like
24
khó coi nhưng cái thẻ h1 đó vô cùng quan trọng trong seo, nó nói lên site bạn là gì, nếu thớt thấy nó khó coi vất đi cũng được khỏi chỉnh sửa rofl~~
Không |(|(|(

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát