Xin style giống trang này

sukoro

Corporal
Được Like
107

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
cái này nhờ free chắc ko được. Nó quá trời mục. Nhờ chắc khoảng tầm 5 chai là rẻ. còn giá ntn thì cần thương lượng. hii
người xây dựng cái trang này chắc tính tiền trăm triệu. hiii:D:D:D

L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
rip free chắc chết con người ta luôn
ai mà nhận làm free chắc không sống nổi đâu

• Like
Reactions: THB

sukoro

Corporal
Được Like
107
he he, mình là mình chỉ muốn các bác xem trình độ làm style của họ pro thôi, còn cái sidebar nó kết hợp của xenportal vào sidebar, cái block trên cùng là của nukeviet đưa vào, cái trending là tag tinhte để dạng 1 dòng css, đó chỉ là forum home còn bên trong bình thường như cân đường hộp sữa thôi!:D Nhưng công nhận cái sáng tạo của họ ở đây khá hay. style xenforo chả giống ai và ko đụng hàng. đó là sự khác biệt!

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
cái quan trọng là bố cục, màu sắc.. mới là cái ăn tiền,(đầu tư chất xám mà) chứ còn xenforo thì cũng chỉ những cái bác nói thôi.:p

nttruong

MasterCorporal
Được Like
614
he he, mình là mình chỉ muốn các bác xem trình độ làm style của họ pro thôi, còn cái sidebar nó kết hợp của xenportal vào sidebar, cái block trên cùng là của nukeviet đưa vào, cái trending là tag tinhte để dạng 1 dòng css, đó chỉ là forum home còn bên trong bình thường như cân đường hộp sữa thôi!:D Nhưng công nhận cái sáng tạo của họ ở đây khá hay. style xenforo chả giống ai và ko đụng hàng. đó là sự khác biệt!
Rất hay cho style này. Vote mạnh! Nếu rip thì mât khoảng 6h là cùng. Nhưng sự sáng tạo thì anh em mình kg thể chối bỏ được!

sukoro

Corporal
Được Like
107
Thì ở đây ace toàn dân pro về xen nên mình nghĩ kể cả trang này các bạn cần đầu tư 1 chút thời gian để làm 1 cái khác biệt, chứ cái diễn đàn xen nào cũng bao hao giống nhau nó nhàm chán kinh, trước mình cũng hay vào vxf mà giờ mấy ông tướng mới mua lại vào thấy nản, chia sẻ thì chưa thấy đâu mà tiền với chả bạc ... vật vã, mình duy trì cái diễn đàn của mình 6 năm rồi, mỗi năm bỏ khá nhiều tiền duy trì hosting và domain với chỉ 1 mục đích chia sẻ cho cộng đồng cái gì mình biết và lấy đó để làm sân chơi cho anh em. Cái quan trọng là cái tâm, cái tầm và cái dám sống vì cộng đồng mà không màng đến lợi ích mới khó, còn cứ hở chút là tiền thì có kiếm bao nhiêu cũng bị người khác phá hết thoai :D cái forum của mình đây http://hiephoiketoan.vn/

sukoro

Corporal
Được Like
107
@bcat95 hình như cũng bên vxf và cũng thuộc " không phải dạng vừa đâu " :D

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
hên quá. bên vxf qua đây hết. Vậy vnxf cũng ko phải dạng vừa. :D:D

sukoro

Corporal
Được Like
107
Vậy nên anh em bên này phát triển sao cho anh em tin cậy tập trung qua bên này hết chứ ko phải bỏ của chạy lấy người như vxf

• Like

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,680
Vậy nên anh em bên này phát triển sao cho anh em tin cậy tập trung qua bên này hết chứ ko phải bỏ của chạy lấy người như vxf
đã có của gì đâu mà bỏ bác :)))

• Like

thebigsize

MasterCorporal
Được Like
250
Cái styles cũng không khó lắm, nhưng cách bố trí lạ mắt, sáng tạo thôi.

ismartcom005

MasterSergeant
Được Like
798
ub mới update gần đây, chứ lúc đầu nó xài vbb thì phải, cũng là fourm ko show portal gì nhiều.
Sau này chắc đc các ngân hàng tài trợ nên có chi phí để thuê dịch vụ :D

• Like

ntphong

Private
Được Like
24
Cho mình hỏi muốn ríp 2 cái này thì có bác nào làm được không vậy
Mã:
http://hiephoiketoan.vn/
http://ub.com.vn/
Cho mình xin cái giá của 2 cái forum này với, và thời gian nếu làm giống y chang như gì, báo giá qua tin nt hoặc alo mình với nhe, 090504 5525 Phong thank các pro

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom