Help Xóa "XenForo Add-ons by Brivium ™ © 2012-2013 Brivium LLC"

conkhidan

Private
Được Like
13
Bạn nào biết cách Xóa dòng chữa này với "XenForo Add-ons by Brivium ™ © 2012-2013 Brivium LLC"
Nó nằm dưới breadcrumb bottom
Đã tìm hết mọi cách mà mình biết những vẫn không xóa đk

pdinh97qng

MasterCorporal
Được Like
218
:( Cho dù có mua hay là xài chùa thì cũng nên để lại cho họ cái text link chứ (trừ khi mua luôn loại pro) Người ta có công làm ra nhưng lại có một số thành phần muốn xóa. kiểu như là ăn cắp vậy.
Mình có license nhưng không mua bản pro nên vẫn để, có làm sao đâu, chỉ là một dòng text link phía dưới, có cần phải như thế không.

namhbnam

MasterCorporal
Được Like
159
Bác vào template footer tìm dòng <div class="pageContent"> dưới có mấy chữ copyright thì xóa đi hay sửa thì tùy bác. Tìm cả phase copyright sửa nữa.
Hôm bữa em vừa sửa dòng này.

• Like
Reactions: THB

conkhidannb

Corporal
Được Like
133
Cái này nó nằm trong file php lận nên ẩn đi là được rồi nha, http://vnxf.vn/xoa-ban-quyen-brivium-o-footer.t533.html
em cảm ơn. hihi ^^
:( Cho dù có mua hay là xài chùa thì cũng nên để lại cho họ cái text link chứ (trừ khi mua luôn loại pro) Người ta có công làm ra nhưng lại có một số thành phần muốn xóa. kiểu như là ăn cắp vậy.
Mình có license nhưng không mua bản pro nên vẫn để, có làm sao đâu, chỉ là một dòng text link phía dưới, có cần phải như thế không.
đơn giản là mình không thích thôi, nhưng cảm ơn bác góp ý
Bác vào template footer tìm dòng <div class="pageContent"> dưới có mấy chữ copyright thì xóa đi hay sửa thì tùy bác. Tìm cả phase copyright sửa nữa.
Hôm bữa em vừa sửa dòng này.
làm vậy thì kiểu như làm bừa mất hết footer

namhbnam

MasterCorporal
Được Like
159
em cảm ơn. hihi ^^

đơn giản là mình không thích thôi, nhưng cảm ơn bác góp ý

làm vậy thì kiểu như làm bừa mất hết footer
Mất là do bác xóa thôi chứ, bác sửa hay xóa đó là tùy theo bác. Chứ sao gọi là bừa.

diepngochoang

Private
Được Like
10
Nói như bạn còn nói làm gì, vãi

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom