Request Bác nào góp tiền cùng mua addon Brivium - Og:image Tag Essential không nhỉ?

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Mình thấy addon này khá hay và cực lợi cho SEO, mà giá chỉ 10$ thôi. Bác nào có hứng thú thì góp tiền chung với mình cưa đôi 50 - 50 mua bản standard về nulled là dùng được :D

Ai thấy được thì inbox mình nhé :)

Blue

Founder
Thành viên BQT
Được Like
1,528
Cụ thể addon đó làm những gì em, mô tả xem biết đâu làm đc share cho bà con, khỏi null :)

• Like
Reactions: THB

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
uhm.
cho cái tên cụ thể và link luôn đi, cứ úp úp... biết đâu vnxf có share free thì sao. heeeeeeeeee

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
Cụ thể addon đó làm những gì em, mô tả xem biết đâu làm đc share cho bà con, khỏi null :)

uhm.
cho cái tên cụ thể và link luôn đi, cứ úp úp... biết đâu vnxf có share free thì sao. heeeeeeeeee

À, cái addon đó là cái này
https://brivium.com/resources/og-image-tag-essential.338/

Chức năng của nó thì đơn giản thôi
  • Chỉ lấy ảnh đính kèm và ảnh có trong bài viết ( Có thẻ [*IMG] và [*ATTACH] ). Cái này chính là cái quan trọng nhất vì thường thì trong web thường có mấy ảnh quảng cáo linh tinh ở sidebar, header,... mà facebook lại rất hay lấy nhầm ảnh đấy rồi éo lấy ảnh trong bài làm thumbnail khi share
  • Chỉ định số lượng hình ảnh thumbnail mong muốn ( VD 2, 3, 4... cái ảnh làm thumbnail 1 lần share. Giả sử mình set 4 thì bài viết có 5 ảnh nó sẽ lấy 4, không đủ 4 thì nó lấy max ảnh trong bài :D Rất hay luôn :v )
  • Limit size: Giới hạn dung lượng tối đa cho phép, ảnh nặng quá không nên để làm thumbnail tránh trường hợp bài viết load xong mà mãi không thấy thumbnail đâu -> Xấu ).

Chỉ nhiêu đó thôi, cơ mà e mê nó quá :D Bác nào có không nhỉ :'>

pdinh97qng

MasterCorporal
Được Like
225

Chia sẻ lên facebook xem được preview :)

teamobi

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
39
Mình cũng đang cần addons này, để bình thường nó lấy loạn cả banner sidebar

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096