Help Bị lỗi You have reached the maximum limit for attachment uploads. Please try again later

bloghocpiano

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
79
Hi cả nhà.
Lần đầu mình thấy bị lỗi về việc upload file quá giới hạn, ko biết là fix lỗi You have reached the maximum limit for attachment uploads. Please try again later này vào đâu vậy ạ.
xin chỉ giúp mình với.
cảm on cả nhà.

NOKIAPRO

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
76
Hi cả nhà.
Lần đầu mình thấy bị lỗi về việc upload file quá giới hạn, ko biết là fix lỗi You have reached the maximum limit for attachment uploads. Please try again later này vào đâu vậy ạ.
xin chỉ giúp mình với.
cảm on cả nhà.
bác đã tăng giới hạn upload file đính kèm chưa

NOKIAPRO

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
76
cái này nó là số lượng upload file phải ko bác ha. mà e tìm ko ra chỗ để chỉnh bác ơi
trong phần option phần attachments có chỗ Maximum attachments per message nó đang để 10 bác để 0 rồi upload lại xem

bloghocpiano

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
79
trong phần option phần attachments có chỗ Maximum attachments per message nó đang để 10 bác để 0 rồi upload lại xem
ko được bác ơi, e test tài khoản # bình thường, còn tài khoản admin của e lại bị lỗi này

thahtrung06

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
453
ko được bác ơi, e test tài khoản # bình thường, còn tài khoản admin của e lại bị lỗi này
Lỗi này có thể là do một số lượng lớn các tệp đính kèm không liên kết. Chúng sẽ bị xóa sau 24 giờ. Có thể tăng giới hạn bằng cách thêm đoạn mã sau vào file config.php
Mã:
$config['unassociatedAttachmentLimit'] = 300;

Bạn thử xem có được không nhé!

bloghocpiano

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
79
Lỗi này có thể là do một số lượng lớn các tệp đính kèm không liên kết. Chúng sẽ bị xóa sau 24 giờ. Có thể tăng giới hạn bằng cách thêm đoạn mã sau vào file config.php
Mã:
$config['unassociatedAttachmentLimit'] = 300;

Bạn thử xem có được không nhé
cái này e chèn từ đầu rồi ạ

bloghocpiano

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
79
,....anh em nào biết xin chỉ giúp với a

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2