[CẢNH BÁO] Các bạn sử dụng hoặc mua addons ( HQCoder Social Locker Pro For Xenforo )

X

xfvietnam

Khách VNXF
Đây là cảnh báo cho các bạn về việc sử dụng hoặc mua addons của bác @dev.xf

Bán addons bác @dev.xf còn khuyến mại thêm một em Shell

Links tham khảo addons : http://vnxf.vn/hqcoder-social-locker-pro-for-xenforo-nang-cao-tuong-tac-voi-mang-xa-hoi.t6105.html

Xem ở 720p nhé drunk~~

Hình ảnh :

@dev.xf vào giải thích ??????????????????????????

Note : Mình sẽ chia sẻ addons này nếu không có sự trả lời thích đáng cho hành động của một coder

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

cuonghv

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
364
Mục đích gắn shell thì mình không lạm bàn tới.
Nhưng khi mình đặt hàng và nhận source code từ dev.xf thì đồng thời cũng nhận được lời nhắn xóa con shell blaze bảo hiểm ấy đi. Đôi lúc hắn quên xóa trước khi giao code cho khách.
Chắc rằng những ai mua thì cũng nhận được lời nhắn tương tự, còn hàng share thì mình không biết :)

• Like
Reactions: THB

2L.Ohayo

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
835
vãi con shell bảo hiểm =)))

• Like
X

xfvietnam

Khách VNXF
Bảo hiểm là cái gì nhỉ vãi bảo hiểm luôn dog~~

Share anh em cái pass của em bảo hiểm này luôn nhé !

Mã:
$admin['pass'] = 'vanhoan';

• Like

cuonghv

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
364
ha ha, cái này chờ chính chủ vào trả lời thôi... Mình cũng chỉ là một trong những khách hàng! rofl~~

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
có ai gắn shell lấy nguyên soure xenforo ko nhỉ?
đỡ tốn tiền mua.drunk~~drunk~~drunk~~

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
vì e đẹp quá @xfvietnam đúng ko bác @adidaphat . hii. đi tu thấy gái cũng máu kìa. haaaaaa

X

xfvietnam

Khách VNXF
Trên vnxf có bác nào Hacker vào giải thích sự nguy hiểm của shell cái nhỉ @vanphu113

• Like
V

vanphu113

Khách VNXF
Tôi khong phải hacker.
Bạn có thể đọc bài viết của tôi về shell: securitydaily.net/phan-tich-ma-doc-tren-website-va-tac-hai-cua-no/

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Hacker chỉ biết hack, không biết giải thích. Hii

balabum

Gefreiter
Được Like
43
Mục đích gắn shell thì mình không lạm bàn tới.
Nhưng khi mình đặt hàng và nhận source code từ dev.xf thì đồng thời cũng nhận được lời nhắn xóa con shell blaze bảo hiểm ấy đi. Đôi lúc hắn quên xóa trước khi giao code cho khách.
Chắc rằng những ai mua thì cũng nhận được lời nhắn tương tự, còn hàng share thì mình không biết :)
cái này mình ko hiểu là sao. Con shell bảo hiểm ? Giả dụ bác dev.xf sợ ngta share addons của bác ấy thì có thể khóa domain hay sao đó. Còn con shell chình ình vầy bán đi bảo ng ta xóa. Lỡ quên thì web khách hàng bị sao ? bảo hiểm hơi bị sợ :D
Trên vnxf có bác nào Hacker vào giải thích sự nguy hiểm của shell cái nhỉ @vanphu113
mình chỉ biết shell dùng để zip code, local attack, quất luôn db, chỉ biết nhiêu đó thì ko biết shell nó có nguy hiểm ko bác nhỉ :)

X

xfvietnam

Khách VNXF
cái này mình ko hiểu là sao. Con shell bảo hiểm ? Giả dụ bác dev.xf sợ ngta share addons của bác ấy thì có thể khóa domain hay sao đó. Còn con shell chình ình vầy bán đi bảo ng ta xóa. Lỡ quên thì web khách hàng bị sao ? bảo hiểm hơi bị sợ :D

mình chỉ biết shell dùng để zip code, local attack, quất luôn db, chỉ biết nhiêu đó thì ko biết shell nó có nguy hiểm ko bác nhỉ :)
Bạn cứ up lên web bạn cho mình đường dẫn đến nó bạn sẽ biết thế nào là nguy hiểm monkey~~

balabum

Gefreiter
Được Like
43
Bạn cứ up lên web bạn cho mình đường dẫn đến nó bạn sẽ biết thế nào là nguy hiểm monkey~~
:D nguy hiểm quá, mình cũng nhờ nó kiếm đc vài bộ web :D
Shell vào được web thì xem như chủ shell là chủ web rồi. ngoài ra còn có 80% làm chủ các web chung server :)
tương tự như vụ: http://ictnews.vn/cntt/bao-mat/website-vien-thuy-loi-bi-hacker-tan-cong-132032.ict
chuẩn là trừ khi khóa đc file config. nhớ có lần cùng trên host mò đc cái website đẹp mà ko làm gì đc vì nó khóa file config bằng cpanel rồi :D

V

vanphu113

Khách VNXF
nếu có shell thì khóa kiểu gì được. Còn local mà không tìm thấy config thì dùng cách khác, trao đổi về Hacking và Bảo mật bạn hãy qua HVNGroups.Net nhé. vnxf không nên thảo luận các mục này.

balabum

Gefreiter
Được Like
43
nếu có shell thì khóa kiểu gì được. Còn local mà không tìm thấy config thì dùng cách khác, trao đổi về Hacking và Bảo mật bạn hãy qua HVNGroups.Net nhé. vnxf không nên thảo luận các mục này.
dĩ nhiên nếu trong folder đã dính shell thì web đó ko còn gì rồi. Còn Local thì khóa file config với 1 chuỗi mã hóa nào đó trong cpanel thì làm sao mà mở bác >.<

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom