Help Có cách nào để có thể ép users tạo account trên forum?

gameboiz1806

Private
Được Like
4
Theo như tiêu đề, Có cách nào để có thể ép users tạo account trên forum? Nhờ mọi người giúp mình với ạ

sanhpv

Corporal
Được Like
15
quan trọng là web có view, để nhanh lượm lúa, chứ user làm gì, nội dung hay thì chắc chắn user sẽ tạo r, có những web ngta còn cấm tạo user phải có thành viên khác giới thiệu mới đc tạo user thì b biết web ngta chất lượng như nào r

gameboiz1806

Private
Được Like
4
quan trọng là web có view, để nhanh lượm lúa, chứ user làm gì, nội dung hay thì chắc chắn user sẽ tạo r, có những web ngta còn cấm tạo user phải có thành viên khác giới thiệu mới đc tạo user thì b biết web ngta chất lượng như nào r
Hay bác. Em cảm ơn bác đã góp ý nhé

bloghocpiano

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
79
Theo như tiêu đề, Có cách nào để có thể ép users tạo account trên forum? Nhờ mọi người giúp mình với ạ
bạn tập trung chất lượng vào nội dung. nếu muốn có user thì chia sẻ file, khách muốn tải file thì phải đăng ký.
mà quan trọng là sự phát triển, đẩy search, view, giới thiệu... chứ đăng ký nhiều cũng ko làm dc j

gameboiz1806

Private
Được Like
4
bạn tập trung chất lượng vào nội dung. nếu muốn có user thì chia sẻ file, khách muốn tải file thì phải đăng ký.
mà quan trọng là sự phát triển, đẩy search, view, giới thiệu... chứ đăng ký nhiều cũng ko làm dc j
Về vấn đề này thì mình định là sẽ cho một video/ảnh ở dưới comment. Users muốn coi được video đó hoặc là muốn nhấp vô ảnh để coi rõ hơn (Có thể zoom được) thì họ cần phải login á bạn. Không biết mình có thể edit được mục này ở đâu trên xenforo ạ?

quang9292

Gefreiter
Được Like
11
Có cái addon hạn chế ký tự được xem với khách đó, thí dụ cài cho khách xem nội dung được 100 từ thôi, muốn xem full phải đăng ký.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mobile/Zalo: 0906081284

Telegram: anhanhxf

Chỉ nhận web nội dung lành mạnh

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
Mút Sofa Không Gian
Top Bottom