Addon 2x [cXF] Facebook Group Widget - Thêm group facebook 1.0.0

thahtrung06

Thượng Đế
Reaction score
73
Mình thấy trên vnxf chưa có addons để thêm goup facebook vào website cho diễn đàn Xenforo 2 nên mình có ý định chia sẻ addons VIP này.

Tính năng
  • Thêm plugin Facebook Group vào một widget (tốt nhất ở vị trí sidebar, nhưng bạn có thể chọn bất kỳ vị trí nào bạn muốn)
  • Điều chỉnh ngôn ngữ plugin
  • Thêm URL nhóm Facebook
  • Chọn plugin da (sáng, tối)
  • Thể hiện bối cảnh xã hội
  • Hiển thị siêu dữ liệu
  • Điều chỉnh độ rộng của plugin
  • Vô hiệu hóa widget trên điện thoại di động
* Lưu ý: Cần có ID ứng dụng Facebook để hiển thị các nhóm Facebook trên trang web của bạn. Hướng dẫn có trong trang tùy chọn bổ trợ.

Hình ảnh:

Ai cần addons này thì inbox, mình gửi cho nhé!

thahtrung06

Thượng Đế
Reaction score
73
Bạn đang nhầm lẫn với addons [cXF] Facebook Page Widget bản mới nhất là 1.1.0. Mình đã vào trang xenforo.com tại đây và trang của nhà phát triển addons này thì bản mới nhất của addons
[cXF] Facebook Group Widget là 1.0.0.
Bạn cần phân biệt 2 cái addons, 1 cái thêm widget cho fanpage facebook và 1 cái thêm widget cho group facebook nhé!

thahtrung06

Thượng Đế
Reaction score
73
Bản này khi cài tên addon sẽ hiển thị là [cXF] Facebook Page Widget {NULLED BY ...} (mình xin dấu chữ ... là tên website). Nếu ai muốn bỏ đoạn {NULLED BY ...} hoặc lấy bản ko có đoạn này thì inbox cho mình nhé!

dinhkhang2

Thượng Đế
Reaction score
7
Bản này khi cài tên addon sẽ hiển thị là [cXF] Facebook Page Widget {NULLED BY ...} (mình xin dấu chữ ... là tên website). Nếu ai muốn bỏ đoạn {NULLED BY ...} hoặc lấy bản ko có đoạn này thì inbox cho mình nhé!
nó nằm ở đâu?

dinhkhang2

Thượng Đế
Reaction score
7

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Hỗ trợ trực tuyến

Support Quảng cáo
Mr. San (PVS)

Skype chat, instant message

Mr. Bình (THB)

Mr. Tuấn
0988 488 096