Styles 2x FaceXen 1.0 - Giao diện Xenforo 2 phong cách Facebook

Hoa Anh

MasterCorporal
Được Like
71
ý là thông tin của add toàn tiếng Anh đọc chả biết nó có tác dụng gì ấy vì rất ngu ngoại ngữ
mình đang làm 1 site tiếng anh :( bạn thông cảm nhé, mà bạn chỉ cần tải về rồi up lên sever giải nén ra rồi cài đặt addon thôi mà, sau đó cài đặt lại với nhu cầu bạn, bạn làm thử xem được k

• Like
Reactions: THB

huynhvantam123

Corporal
Được Like
43
mình đang làm 1 site tiếng anh :( bạn thông cảm nhé, mà bạn chỉ cần tải về rồi up lên sever giải nén ra rồi cài đặt addon thôi mà, sau đó cài đặt lại với nhu cầu bạn, bạn làm thử xem được k
à thì em ko có ý gì cả chỉ là hỏi cái vụi tính năng của add on thôi. chứ giờ thường ko biết thì em bấm cho google dịch là ra thôi mà :p

huynhvantam123

Corporal
Được Like
43
Đấy là TH question & answer
em up code lên host và cài đặt đầy đủ các add on như anh liệt kê rồi em gửi anh tải khoản admin anh vào cài dùm em những cái này cho em học hỏi dc ko ạ ?
- 1: Như cái này là em ko biết cài đặt làm sao:

- 2: cái này thì em cài được cho hiển thị bài mới rồi còn 2 cái kia em ko làm dc. Mà như anh nói là cài sôi nổi là cái addon riêng nên được thì cho em xin add on sôi nổi đó ko thì bỏ qua :D

- 3: Mấy cái này hay nè ko biết làm sao

- 4: Cái này hình như là dùng Popular threads and posts đúng ko ạ ? nhưng còn cái phần lưu vào facebook, thích, chia sẻ kia làm sao anh ?

- 5: Cái này làm từ gì ạ ?

:p Anh có thể login vào cài đặt dùm em hoặc chỉ tường tận giúp em dc ko ạ :D :p

hacobi1102

MasterCorporal
Được Like
166
em up code lên host và cài đặt đầy đủ các add on như anh liệt kê rồi em gửi anh tải khoản admin anh vào cài dùm em những cái này cho em học hỏi dc ko ạ ?
- 1: Như cái này là em ko biết cài đặt làm sao:
View attachment 29382
- 2: cái này thì em cài được cho hiển thị bài mới rồi còn 2 cái kia em ko làm dc. Mà như anh nói là cài sôi nổi là cái addon riêng nên được thì cho em xin add on sôi nổi đó ko thì bỏ qua :D
View attachment 29383
- 3: Mấy cái này hay nè ko biết làm sao
View attachment 29384
- 4: Cái này hình như là dùng Popular threads and posts đúng ko ạ ? nhưng còn cái phần lưu vào facebook, thích, chia sẻ kia làm sao anh ?
View attachment 29385
- 5: Cái này làm từ gì ạ ?
View attachment 29386

:p Anh có thể login vào cài đặt dùm em hoặc chỉ tường tận giúp em dc ko ạ :D :p

Tất cả đề là widget có sẵn sau khi cài các addons như bài 1 nhé, e chịu khó mò widget là có hết, chủ yếu là nhu cầu mình tạo cái nào để dùng thôi mà.

Số 4 là: Addon này ko tương thích với TH question & answer
[XenMax] - More Thread Same Category 2.0.0

huynhvantam123

Corporal
Được Like
43
@@ thế cái phẩn lưu,share,thich facebook ấy làm sao ạ ?
Còn cái phần 1 thì thú thật là em pó tay rồi :D

dongnai24h

Private
Được Like
1
Cái sửa icon ở chuyên mục là vào Appearance -> Template -> extra.less nhé các bạn

• Like
Reactions: THB

mjnhkha

Private
Được Like
4
à sửa được rồi :D

Sửa lần cuối:

hacobi1102

MasterCorporal
Được Like
166