[Help] Cần HD về XF

Nguyễn Kim

Gefreiter
Được Like
43
Tình hình là mình học code xf nhưng không biết cách nào sửa index của nó ai biết chỉ dùm vs

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,681
bạn có thể nói rõ hơn vấn đề của bạn không, như vậy mọi người mới dễ dàng giúp đỡ bạn hơn :D

• Like
Reactions: THB

Nguyễn Kim

Gefreiter
Được Like
43
bạn có thể nói rõ hơn vấn đề của bạn không, như vậy mọi người mới dễ dàng giúp đỡ bạn hơn :D
Làm như này nè bạn

PVS

Super Moderator
Thành viên BQT
Được Like
12,681
cái đó là addon thống kê, bạn tìm addon đó cài vào là có bảng đó

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
@Nguyễn Kim chào bác.
các cái mà bác hỏi đều có trên 4rum. Bạn nên tìm đọc và hỏi cho chính xác thì mọi người mới giúp đc. kèm theo hình ảnh thì càng tốt.
Mình nói bác nghe. bác nên tìm gg là nó có hết. Ko phải cái gì cũng hỏi. vì nó đã có hết rồi. Chỉ cần bỏ thời gian ra đọc và làm thôi.

L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
@Nguyễn Kim chào bác.
các cái mà bác hỏi đều có trên 4rum. Bạn nên tìm đọc và hỏi cho chính xác thì mọi người mới giúp đc. kèm theo hình ảnh thì càng tốt.
Mình nói bác nghe. bác nên tìm gg là nó có hết. Ko phải cái gì cũng hỏi. vì nó đã có hết rồi. Chỉ cần bỏ thời gian ra đọc và làm thôi.
cảm thấy thích bác rồi đó

• Like

Nguyễn Kim

Gefreiter
Được Like
43
@Nguyễn Kim chào bác.
ra forum không được hỏi ạ vậy mình sr nha mính ẽ không đăng toppic nữa

Võ Đình Nghĩa

Chết Yểu
Được Like
211
Cái nào thực sự cần thiết hãy hỏi, không phải cái nào cũng hỏi. Người ta chỉ giúp bạn ở một mức độ có thể, không ai có thời gian để tra lời cho bạn từng tí một như vậy. Tất cả những câu hỏi của bạn khi search google nó ra còn chi tiết hơn...Cố gắng làm siêng một tí. Tự tìm, tự mò...đó là cơ hội để bạn nâng cao trình độ cho chính bản thân bạn.

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Bác nên nhớ rằng không có "thức ăn dọn sẵn trên bàn". 4rum là nơi giao lưu ae học hỏi lẫn nhau. Nhưng những chuyện quá bình thường, đơn giản thì phải tự là trước sau đó người khác chỉ thì mới nhớ đc.
Mình rất hoan nghênh tất cả thành viên tham gia.

L

Lê Thanh Giảng

Khách VNXF
Bác nên nhớ rằng không có "thức ăn dọn sẵn trên bàn". 4rum là nơi giao lưu ae học hỏi lẫn nhau. Nhưng những chuyện quá bình thường, đơn giản thì phải tự là trước sau đó người khác chỉ thì mới nhớ đc.
Mình rất hoan nghênh tất cả thành viên tham gia.
có lẻ bởi gì bạn có thể !

• Like

THB

Founder
Thành viên BQT
Được Like
3,939
Mình nghĩ ai cũng có thể.
mình cũng chẳng tài giỏi gì, mình mò hoài làm 1 lần ko đc làm 10 lần. khi nào ko biết mình hỏi người khác chỉ cho mình làm đc thì nó "sướng" lắm.
Nhiều cái rất rất đơn giản nhưng mình mó hoài không ra. Khi đó hỏi trực tiếp vào vấn đề thì người giúp dễ hướng dẫn hơn.

Nguyễn Kim

Gefreiter
Được Like
43
Chi mình hỏi các bạn thì có thể biết nhiều về xf rồi ừ thì đúng. Còn mình thì khác thậm chí mình còn không biết nó là cái gì để mà tìm gg để mà học, mong các bạn xem kĩ nhưng gì mình đã nói @THB @Võ Đình Nghĩa @All BQT

• Like

dcstylexf

Major
Được Like
1,615
lại bắt đầu cãi nhau rồi đấy, câu hỏi đã được trả lời, mời mod vào close topic tránh tiếp tục gây mất đoàn kết forum jhgjdl;gdfgl;d

• Like

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian