Help M bị xf nó block luôn cái domain rồi, có cách gỡ ko?

dakhucquan.net

MasterCorporal
Được Like
151

aviaiva

MasterCorporal
Được Like
276
Bỏ tiền mua bản quyền thôi, đại khái là i am sorry, i am show sorry, am chỉ thử tí thôi đã làm gì đâu mà các anh nỡ lòng nào

• Like
Reactions: THB

vanphu113

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
103
Bạn thử chặn hết IP của xenforo xem

• Like

dakhucquan.net

MasterCorporal
Được Like
151
Bạn thử chặn hết IP của xenforo xem
khổ e ko biết ip của nó :D , bác cho e link hd đi bác.

Mua bản quyền là nó chỉ định chỉ chạy đc trên 1 domain nhất định thôi ak bác @aviaiva . nếu vậy domain die chắc tiếc tiền mua nó chớt.

• Like

vanphu113

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
103
khổ e ko biết ip của nó :D , bác cho e link hd đi bác.

Mua bản quyền là nó chỉ định chỉ chạy đc trên 1 domain nhất định thôi ak bác @aviaiva . nếu vậy domain die chắc tiếc tiền mua nó chớt.
bác có demo không mình xem thử

Vin696

Gefreiter
Được Like
48
như ông kia mo tả thì nghe hơi chuối, vì thấy chả liên quan gì cả. Ai giải thích dùm, việc này có thể xảy ra ko? xf thì làm đíu gì có năng lực mà block cái domain của mình nhỉ? nó có phải bố thiên hạ đâu. mình nghĩ thế, ai rành khai sáng dùm.

vanphu113

Moderator
Thành viên BQT
Được Like
103
như ông kia mo tả thì nghe hơi chuối, vì thấy chả liên quan gì cả. Ai giải thích dùm, việc này có thể xảy ra ko? xf thì làm đíu gì có năng lực mà block cái domain của mình nhỉ? nó có phải bố thiên hạ đâu. mình nghĩ thế, ai rành khai sáng dùm.
block nghia la không cho domain đó cài mã nguồn xenforo của họ bạn à, không phải có quyền khóa domain bạn đâu

• Like

dakhucquan.net

MasterCorporal
Được Like
151
Ý e là ko chạy được addon trên domain đó nữa bác, thay domain khác vào thì addon vẩn chạy. VÍ dụ addon taigacha chạy domain mới thì nó hiển thị trên index, còn chạy domain củ thì ko hiển thị.
addon VlaiTopx củng vậy, ko hiện luôn.

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát