Addon MegaURL - Hệ thống rút gọn link kiếm tiền tự động cho Xenforo

Nguoi Chia Se

MasterCorporal
Được Like
131
Mà có cách nào không để timeout luôn không (bỏ 3s)

ngaithon

Corporal
Được Like
23
hướng dẫn sử dụng cái code bên trái với bên phải luôn được không a

vnxbug

Private
Được Like
11
hướng dẫn sử dụng cái code bên trái với bên phải luôn được không a
Code bên trái, bên phải có hiệu lực với file đính kèm bạn nhé, khi down đính kèm nó sẽ có time chờ và hiện quảng cảo 2 bên, bạn chèn nội dung quảng cáo vào 2 box đó là ok

vnxbug

Private
Được Like
11
ý là sau khi verify not robot thì nó chuyển link luôn mà ko phải chờ á bác
Người ta rút gọn trả tiền cho bạn để thu lại được từ quảng cáo, bạn vừa muốn nhận $ vừa không muốn chờ load quảng cáo thì làm sao chơi đc hihi

ngaithon

Corporal
Được Like
23
bạn ơi, sao mình cấu hình rồi. hôm bữa ấn link nó có chuyển qua mega mà bây giờ ấn nó ko chuyển nữa nhỉ. help

vnxbug

Private
Được Like
11
bạn ơi, sao mình cấu hình rồi. hôm bữa ấn link nó có chuyển qua mega mà bây giờ ấn nó ko chuyển nữa nhỉ. help
Trong giao diện quản trị của megaurl, kéo xuống dưới có nút livesupport đó bạn, click vào chat hỗ trợ luôn cho nhanh

Jindo_Katori

FirstSergeant
Được Like
1,205
Laptop cho con e mượn rồi.
Để lưu lại nghiên cứu sau

Nguoi Chia Se

MasterCorporal
Được Like
131
Ý của mình là cái quảng cáo trái phải có lữa chọn 3s có thể bỏ không

thienlong095

Corporal
Được Like
46
Cho mình hỏi, addon chỉ áp cho megaurl, thế có áp dụng dc cho các rút gọn khác k, vì để tránh trường hợp site bị ddos, thì ng dùng k download j dc, sẽ bị mất khách, chức năng sẽ tự truy về link gốc, hoặc truy về site rút gọn khác

vnxbug

Private
Được Like
11
Cho mình hỏi, addon chỉ áp cho megaurl, thế có áp dụng dc cho các rút gọn khác k, vì để tránh trường hợp site bị ddos, thì ng dùng k download j dc, sẽ bị mất khách, chức năng sẽ tự truy về link gốc, hoặc truy về site rút gọn khác
Addon chỉ sử dụng cho server của megaurl bạn nhé, nếu site bị DDoS, sẽ có hệ thống antiddos hỗ trợ nhằm đảm bảo hoạt động của site cho publisher :)

thienlong095

Corporal
Được Like
46
Addon chỉ sử dụng cho server của megaurl bạn nhé, nếu site bị DDoS, sẽ có hệ thống antiddos hỗ trợ nhằm đảm bảo hoạt động của site cho publisher :)
Thank bạn ngé, cái này mình cần lâu rồi, hiện mình dùng 123link ngưng toàn bị ddos và hay hơn là bị cả fb chặn nên k mần j dc, cám ơn bạn rất nhìu :)

thienlong095

Corporal
Được Like
46
Nếu có thể bạn giúp mình cho hỏi thêm là vd, như để tránh tình trạng vd như site đổi tên domain thì sẽ fix như nào, hoặc nếu như site bạn về sau k hoạt động nữa hoặc close vì lý do j đó thì chẳn le phải bỏ luôn addon của bạn, như vậy sẽ rất phí :) nếu có thể cho mình xin cách edit nếu sau có trường hợp đó với nhé, vì mình chỉ lo tránh trường hợp như 123link và shink thôi :)

vnxbug

Private
Được Like
11
Nếu có thể bạn giúp mình cho hỏi thêm là vd, như để tránh tình trạng vd như site đổi tên domain thì sẽ fix như nào, hoặc nếu như site bạn về sau k hoạt động nữa hoặc close vì lý do j đó thì chẳn le phải bỏ luôn addon của bạn, như vậy sẽ rất phí :) nếu có thể cho mình xin cách edit nếu sau có trường hợp đó với nhé, vì mình chỉ lo tránh trường hợp như 123link và shink thôi :)
Mình thấy mọi người cũng than phiền về 123link nhiều vì vấn đề DDoS, thực ra DDoS không ở đâu cam kết là chống đc 100%, tùy vào khối lượng traffic đổ về site, tuy nhiên mình cũng cam kết sẽ xử lý sớm và triệt để nếu nạn DDoS có xảy ra để đảm bảo doanh thu cho publisher.
Về việc không hoạt động thì khả năng cao là ko thể xảy ra vì bên mình cũng tốn khá nhiều thời gian + chi phí để xây dựng cũng như phát triển các Addon cho các mã nguồn, sắp tới đây mình tiếp tục sẽ ra các Addon, Plugin, Module cho WordPress, vBulletin và phpbb. Bạn cứ yên tâm nhé :)

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom